Tutorial >> Dự án kiếm $ cho ae VN | naviVN.blogspot.com <<

Status
Not open for further replies.
mình chơi từ tối t6 mà tới hôm nay, trang rewards trên web vẫn là dòng này "Your points are being recalculated. Please check back later." , sao nó ko update lên ta ?????!!!! :confused:
mình cũng giống bạn này!!!!!không biết khi nào nó mới cập nhật điểm??
Chuyện này rất bình thường bạn nhé. Bạn yên tâm điểm của bạn sẽ xử lý sớm thôi. Ko mất đi đâu đâu mà sợ :)
nghe bạn nói mình cũng yên tâm 1 chúc. Hôm nay chủ nhật đi chơi cho đã mới được sẵn tiện kiếm tiền luôn.keke.pin đã đầy rồi có thêm pin dự phòng luôn!!chuẩn bị chiến đấu thôi.keke

mình cũng giống bạn này!!!!!không biết khi nào nó mới cập nhật điểm??

nghe bạn nói mình cũng yên tâm 1 chúc. Hôm nay chủ nhật đi chơi cho đã mới được sẵn tiện kiếm tiền luôn.keke.pin đã đầy rồi có thêm pin dự phòng luôn!!chuẩn bị chiến đấu thôi.keke

Chúc bạn đi chơi vui vẻ và kiếm nhiều $$$ nhé :D

Điểm cập nhật lên trang chủ chưa các bạn?

sao paypal của bạn limit vậy . do thằng navizon này ak ~.~

Ko. Acc mình mới lập. Nhận $ nhiều và liên tục nên limit. Navizon sống đc hơn 5 năm r bạn nhé

Ngày dc khoảng nhiu thớt.mình chạy trong nội thành hà nội thì lên điểm nhanh.chạy ngoài nội thàng point lên chậm thía

ôi thôi rồi, 200k tiền xăng của mềnh hjx hjx sao point lên chậm thế nhỉ
từ nhà mình lên sg
đoạn đường từ nhà lên tp 120km
img.php

cả đi cả về = 240 :(

lên sài gòn còn online từ bình thạnh => Q7 => Q6 => tân phú và dọc theo đường cộng hòa về phú nhuận,
tổng km đi trong ngày hơn 300km
và số point trước và sau khi chiến đấu :(

trước

img.php

sau

img.php

từ nhà mình lên sg
img.php

lên sài gòn còn online từ bình thạnh => Q7 => Q6 => tân phú và dọc theo đường cộng hòa về phú nhuận,

trước

img.php

sau

img.php

hôm nay em đi chỉ 24km nhưng point cũng được 600 rồi :D

từ nhà mình lên sg
img.php

trước

img.php

sau

img.php
đi 3000km cũng chưa đủ min

hôm nay em đi chỉ 24km nhưng point cũng được 600 rồi :D
eo thế bạn ở đâu, mình thấy sg, nhiều điểm phát wifi mà, lúc nào mở máy cung~ thấy wifi hết :(

đi 3000km cũng chưa đủ min
thiệt chứ nói, :( eo mà nhanh hết pin vãi~ chưởng, điện thoài mình chờ thì ít nhất cũng~ 1 ngày rưỡi,
cơ mà cài cái này ko bấm gì chỉ đi vòng vòng mà từ sáng đến chiều đã hết rùi :(

thế này là được nhiêu point rùi thớt
img.php

từ nhà mình lên sg
img.php

trước

img.php

sau

img.php

Ít quá nhỉ, mình đi từ Nguyễn Công Trứ đến trường ĐH sân khấu điện ảnh ở Cầu Giấy đã 1200 point rồi :p

thiệt chứ nói, :( eo mà nhanh hết pin vãi~ chưởng, điện thoài mình chờ thì ít nhất cũng~ 1 ngày rưỡi,
cơ mà cài cái này ko bấm gì chỉ đi vòng vòng mà từ sáng đến chiều đã hết rùi :(

Khi nào dừng lại, ko di chuyển có thể tắt gps, wifi mà bạn :)

eo thế bạn ở đâu, mình thấy sg, nhiều điểm phát wifi mà, lúc nào mở máy cung~ thấy wifi hết :(
mình thường đi học bằng xe bus, từ chợ Hạnh Thông Tây quận Gò Vấp đến trường ĐH khoa học tự nhiên TPHCM, ngày đầu chỉ mở wifi và 2 GPS thì cả đi và về dc 1230 điểm, sang ngày hôm sau mở thêm 3G và GPS của navi tự động tát nên chỉ dc 50 điểm, hôm nay mở đầy đủ 3G, wifi, 2 GPS được 600 điểm

sau 1 ngày đi học, xong đi chơi đến trưa về nhà sạc pin, chiều ở nhà game r vừa đưa vợ về nơi sản xuất, thành quả đc từng này, k hiểu là đã đc bn r :D

Chạy trong nội thành và đi vào các khu đông dân cư thì điểm sẽ lên rất nhanh nhé, còn ngoại thành thì điểm sẽ lên ít hơn

Hôm qua mình chạy cả 20km ngoại thành về nội thành cũng chỉ được có 1k (total trong phần mêm)

Hôm nay chạy vòng vòng ~10km trong nội thành (chui vào các ngõ ngách đông dân ) gần khu nhà mình chỉ tầm nửa tiếng đã được 2k (total trong phần mềm) ngon vãi đạn

Đang đợi nó cập nhật điểm, mà chủ thớt hướng dẫn thêm việc mua Premium = points với nhé, mình nháy vào nó chuyển sang trang khác, đăng nhập vào nó lại về lại Navizon bình thường, chả hiểu gì ???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,142
Latest member
datfumino

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week