dự án gogetsome.net giá khởi điểm 0.38$/k, max 1.1$/k

Status
Not open for further replies.
dự án hot :)$$$$$$$$$$$

lúc trước load như shit. giờ công nhận ngon ghê, nhưng cái rate hơi thảm, lên gold mà có 0.55 :))

ai có soft nhấn enter tự động chuyển trình duyệt cho mình xin với. để mình đánh 2 id

đang xin woonline24 cái chuyển trình duyệt

Mình Request Payout từ tối qua mà giờ chưa thấy $ về ví, các bạn cho hỏi bao lâu nó thanh toán vậy

Mình Request Payout từ tối qua mà giờ chưa thấy $ về ví, các bạn cho hỏi bao lâu nó thanh toán vậy
nếu bạn req từ t2 - t6 thì chậm là 24 tiếng sau nó tt.
còn t7, cn nó nghỉ làm mà.
của bạn thì chắc t2 là $ sẽ về ví

Nếu Kolo cho phép gõ k phân biệt hoa thường và tốc độ load nhanh hơn, không ban ID nữa thì tui chọn Kolo ngon hơn thằng này.

help với captcha gogetsome.net

Có ai bị giống em thế này ko , có phải như thế này là bị baned rồi hay là do lỗi hệ thống vậy các anh

quá tải mà...out ra lúc sau vào lại xem sao. t cũng thỉnh thoảng bị à có thừa id bán cho 2 cái làm với :binhsua74:

ai biết vụ này giúp mình cái mấy bạn ơi.....

nghe nói bankphat nhìu ID gogetsome lắm, cho mình xin 1 cái với :)

Thoát ra rồi đăng nhập nhiều lần là chạy cỡ 5' là nó chạy

:)) bác nào cần thì làm vớ mềnh cứ 1$ mềnh xin 0.1 tiền thuê ID thôi đc rồi ai cần đk với mềnh nhóa :binhsua15::binhsua15:, chay ra mua cái card dt cái đã bác nào cần cứ pm YH mềnh nhóa pay thì pm mình active piad cho hjhjhj, đang còn khoảng 12 13 cái ID gì đó , có vài cái LV 2 rồi , 1 cái đang tiến tới lv3 :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,881
171,927
Latest member
cfun68dev
Back
Top Bottom