Status
Not open for further replies.
Mình đâu có yếu tâm lý. Tâm lý mình cực kỳ vững, nếu không vững mình đã không đầu tư online và sống tốt 5 năm.
Đọc lại comment trên của bạn giúp mình. Bạn bảo ai bỏ đi làm người ? Bạn bảo ai là doge vậy. Tội của bạn là đáng bị ban account forever rồi
Thế k phải người hay sao mà nhột ? :popo_baffle: còn DOGECOIN là gì thì mời google ! :popo_big_smile:

Road map dự án tiềm năng :popo_burn_joss_stick:

Lần cuối cùng mình "nhờ" các bạn trong thread này, vui lòng ko report qua lại lẫn nhau vì mấy lí do xàm xí đú nữa, 1 ngày forum có biết bao nhiêu report chờ xử lý mà các bạn cứ phá hoài.

Mô hình này hiện tại forum KHÔNG CẤM, tức là được phép hoạt động, mặc dù chính mình cũng ko thích, nên nếu ai cũng ko thích như mình thì cứ next cho qua. Vui lòng không suy diễn, ko tung tin khi chưa có bằng chứng cụ thể (có thì up lên rồi tag mình vào xử), hạn chế xúc phạm nhau, cơm nhà nào nhà đó ăn. Mấy cái này dễ mà, mình nhắc 1 lần rồi, lần này là lần 2 rồi đó trời.

Tất cả các bạn tham gia cãi nhau trong vụ này ăn đều 3 point cho nhớ nhé, cứ tham gia là có point. Còn cãi nhau nữa ra đảo luôn ko nói nhiều nữa nha.

@taongam 3 points vì khơi mào
@kiemtienonlinevoz 1 point vì tham gia
@locthiennguyen bạn cũng dân đầu tư mạo hiểm mấy cái na ná vầy, huy động vốn trên face ỳ xèo, đáng ra ko nên vào chỗ người cùng "ngành" làm ăn đổ dầu vào lửa chứ, thôi ăn 1 point cho nhớ nha.

Lần cuối cùng mình "nhờ" các bạn trong thread này, vui lòng ko report qua lại lẫn nhau vì mấy lí do xàm xí đú nữa, 1 ngày forum có biết bao nhiêu report chờ xử lý mà các bạn cứ phá hoài.

Mô hình này hiện tại forum KHÔNG CẤM, tức là được phép hoạt động, mặc dù chính mình cũng ko thích, nên nếu ai cũng ko thích như mình thì cứ next cho qua. Vui lòng không suy diễn, ko tung tin khi chưa có bằng chứng cụ thể (có thì up lên rồi tag mình vào xử), hạn chế xúc phạm nhau, cơm nhà nào nhà đó ăn. Mấy cái này dễ mà, mình nhắc 1 lần rồi, lần này là lần 2 rồi đó trời.

Tất cả các bạn tham gia cãi nhau trong vụ này ăn đều 3 point cho nhớ nhé, cứ tham gia là có point. Còn cãi nhau nữa ra đảo luôn ko nói nhiều nữa nha.

@taongam 3 points vì khơi mào
@kiemtienonlinevoz 3 points vì tham gia
@locthiennguyen bạn cũng dân đầu tư mạo hiểm mấy cái na ná vầy, huy động vốn trên face ỳ xèo, đáng ra ko nên vào chỗ người cùng "ngành" làm ăn đổ dầu vào lửa chứ, thôi ăn 3 points cho nhớ nha.
Cảm ơn SMod tunvin đã nhắc nhở, lần sau next cho qua vậy :popo_big_smile:

Bạn @locthiennguyen cũng là ref của e, đầu tư 8000$ vào Elgalcoin ạ. Em cũng chả hiểu nữa :popo_pudency:

nói quá đà về 1 PJ thì ko tốt nhất là cái trò ra master card trước h nhiều thằng ra master card rồi vẫn ra đi đều đều :popo_burn_joss_stick:

Ông lập thớt mới về thằng này cho ae mình qua đó thảo luận để ko đụng cham gì tới rule đi :popo_big_smile:
Note, để xem ae theo nó có hồi vốn ko đã :popo_big_smile:
nói quá đà về 1 PJ thì ko tốt nhất là cái trò ra master card trước h nhiều thằng ra master card rồi vẫn ra đi đều đều :popo_burn_joss_stick:
Đúng ý mình, toàn đem mấy cái sự kiện ảo này nọ nhằm câu ..., à mà thôi k bàn nữa e cũng k muốn làm phiền mấy Mod nhiều. Đầu tư thì phải chấp nhận mạo hiểm là đúng nhưng mấy kiểu dự án hứa hẹn rồi đánh nhanh rút gọn như này làm bao gia đình tan nát rồi, hy vọng mọi nhà đầu tư đều sáng suốt với quyết định của mình và chấp nhận mất số vốn mà mình có thể mất được chứ đừng bán nhà or vay nợ mà chơi. Cứ như thằng Yes.cc bên HYIP e lại thấy ổn áp hơn, thôi e dừng ở đây k bàn thêm nữa, nói nhiều mất hay. :popo_doubt:

Note, để xem ae theo nó có hồi vốn ko đã :popo_big_smile:

Đúng ý mình, toàn đem mấy cái sự kiện ảo này nọ nhằm câu ..., à mà thôi k bàn nữa e cũng k muốn làm phiền mấy Mod nhiều. Đầu tư thì phải chấp nhận mạo hiểm là đúng nhưng mấy kiểu dự án hứa hẹn rồi đánh nhanh rút gọn như này làm bao gia đình tan nát rồi, hy vọng mọi nhà đầu tư đều sáng suốt với quyết định của mình và chấp nhận mất số vốn mà mình có thể mất được chứ đừng bán nhà or vay nợ mà chơi. Cứ như thằng Yes.cc bên HYIP e lại thấy ổn áp hơn, thôi e dừng ở đây k bàn thêm nữa, nói nhiều mất hay. :popo_doubt:
Thật ra cái site này mình thấy nó là site HYIP đúng hơn. Chả hiểu sao lập ở topic này.

Thật ra cái site này mình thấy nó là site HYIP đúng hơn. Chả hiểu sao lập ở topic này.

na ná như nhau, quan trọng là cách hiểu mà, như KIỀU NỮ và GÁI NGÀNH đó thôi =))

Bình thường ko thấy ai, toàn inbox riêng, đến khi có sư kiện thì đông vui ghê, cách đây sự kiện 1 tháng cũng thế, thật là hay. Mà toàn người comment như kiểu chưa bao giờ đầu tư online bao giờ. Để tôi khai sáng cho mà nghe:
- Nhắc lại, nếu muốn nói đạo đức đầu tư thì qua box Hyip hay thậm chí tất cả các topic trong Matrix online, đều có thể thể hiện đạo đức và trình độ, thoải mái thể hiện, nhất là box hyip 1 ngày có cả trăm site. Tôi hy vọng các ông vào lần lượt các topic đó hô lên 1 câu: "Lừa đảo đấy đừng chơi. Giúp tôi cái"
- Trước đây khi tôi có chơi Forex và chứng khoán, tôi đã từng nghĩ khi mình xả ở đỉnh thì những người ôm vào chính là ôm rủi ro của mình. Hay bất động sản, vàng, coin... cũng vậy. Nhưng sau đó tôi đã thay đổi tư duy, đó là nguyên tắc vận động của thị trường, nếu không có những điều đó thì là 1 thị trường chết.
- Ngay ở đầu bài viết đã nói rõ đầu tư online luôn chứa đựng rủi ro, ngay cả đầu tư bên ngoài cũng đều có rủi ro, ai chơi thì chơi đừng ý kiến, thấy ko tốt thì next. Thậm chí đừng chơi, để 1 mình tôi chơi. Các ông cũng có thể đang nghĩ rằng tôi ăn khá nhiều hoa hồng và đang khá phẫn nộ với tôi. Các ông nghĩ xem, người ta môi giới nhà đất, giới thiệu sản phẩm, bán xe... đều nhận đc hoa hồng thì tại sao tôi giới thiệu và hướng dẫn đầu tư tôi lại không thể được. Hơn nữa ai inbox tôi tôi đều khuyên Multi acount để cheat 100% hoa hồng, site này nó thoải mái cheat ko cần đổi ip, các site khác tôi còn hướng dẫn đổi ip cho những người chưa biết.
- Tôi là người mở topic giới thiệu dự án và tôi có trách nhiệm cập nhật tin tức thông tin. Có những người cho những thông tin của tôi là rủi ro và cũng có những ng cho đó là cơ hội. Đó là do mỗi người nhìn nhận.
- Xin nhắc lại đây không phải site của tôi, tôi giới thiệu, tôi không có ép ai chơi. Chơi thì tự nguyện, tôi hướng dẫn và cập nhật thông tin.
- Tôi cũng đầu tư, và đầu tư lớn. Tôi chơi tôi chịu. Các ông không cần lo cho tôi và cho ai cả. Cuộc đời của tôi và của những người khác do chúng tôi lựa chọn, không cần các ông phải lựa chọn cho chúng tôi.
- Cũng cách đây 1 tháng công ty mở sự kiện họp mặt các nhà đầu tư lớn, các ông cũng nhao nhao vào kêu scam này nọ. Ừ thì scam đó, scam theo kiểu ngày nào ng ta cũng trả lãi và rút tiền chưa đến 1 phút về ví.
- Tôi chỉ nói vậy thôi vì dù sao cũng không thể thay đổi tư duy của các ông, các ông luôn đánh đồng mọi thứ, luôn luôn nhìn nhận tiêu cực. Những suy nghĩ đó nếu các ông chịu khó đọc sách, đọc luật hấp dẫn thì sẽ thấy nó cũng sẽ ứng nghiệm vào cuộc đời các ông như vậy thôi. Sẽ không bao giờ thay đổi được
- Cuối cùng, tôi là 1 nhà đầu tư chân chính và thông minh, ngay từ đầu tôi đã thấy được cơ hội. Tôi sẽ theo dự án này đến cùng và tôi cũng sẽ tiếp tục theo dõi cập nhật thông tin cho những ng ae sát cánh cùng tôi.
Đây là lời nói của 1 người đầu tư online 5 năm và tôi đã thành công, tôi đã nghỉ hưu từ năm tôi 27 tuổi, mọi thứ đến nay tôi đều có, bạn bè chơi với tôi hầu hết cũng nghỉ hưu hết rồi. Các ông nhìn lại bản thân đã gặt hái được gì rồi?

Mình đã next qua topic của bạn rồi nhưng thấy bạn rep nhiều quá ko đc thì phụ công bạn viết, đọc qua thì cũng tiện rep các ý kiểu vu vơ cho có lệ để biết là đã đọc chứ cũng ko rảnh viết nhiều :popo_boss:
Thôi thì nói vài câu cho top thêm sinh động chứ không có ý nào war ở đây nhóe :popo_big_smile:
.Bình thường ko thấy ai, toàn inbox riêng, đến khi có sư kiện thì đông vui ghê, cách đây sự kiện 1 tháng cũng thế, thật là hay. Mà toàn người comment như kiểu chưa bao giờ đầu tư online bao giờ. Để tôi khai sáng cho mà nghe:
1- Nhắc lại, nếu muốn nói đạo đức đầu tư thì qua box Hyip hay thậm chí tất cả các topic trong Matrix online, đều có thể thể hiện đạo đức và trình độ, thoải mái thể hiện, nhất là box hyip 1 ngày có cả trăm site. Tôi hy vọng các ông vào lần lượt các topic đó hô lên 1 câu: "Lừa đảo đấy đừng chơi. Giúp tôi cái"
2- Trước đây khi tôi có chơi Forex và chứng khoán, tôi đã từng nghĩ khi mình xả ở đỉnh thì những người ôm vào chính là ôm rủi ro của mình. Hay bất động sản, vàng, coin... cũng vậy. Nhưng sau đó tôi đã thay đổi tư duy, đó là nguyên tắc vận động của thị trường, nếu không có những điều đó thì là 1 thị trường chết.
3- Ngay ở đầu bài viết đã nói rõ đầu tư online luôn chứa đựng rủi ro, ngay cả đầu tư bên ngoài cũng đều có rủi ro, ai chơi thì chơi đừng ý kiến, thấy ko tốt thì next. Thậm chí đừng chơi, để 1 mình tôi chơi. Các ông cũng có thể đang nghĩ rằng tôi ăn khá nhiều hoa hồng và đang khá phẫn nộ với tôi. Các ông nghĩ xem, người ta môi giới nhà đất, giới thiệu sản phẩm, bán xe... đều nhận đc hoa hồng thì tại sao tôi giới thiệu và hướng dẫn đầu tư tôi lại không thể được. Hơn nữa ai inbox tôi tôi đều khuyên Multi acount để cheat 100% hoa hồng, site này nó thoải mái cheat ko cần đổi ip, các site khác tôi còn hướng dẫn đổi ip cho những người chưa biết.
4- Tôi là người mở topic giới thiệu dự án và tôi có trách nhiệm cập nhật tin tức thông tin. Có những người cho những thông tin của tôi là rủi ro và cũng có những ng cho đó là cơ hội. Đó là do mỗi người nhìn nhận.
5- Xin nhắc lại đây không phải site của tôi, tôi giới thiệu, tôi không có ép ai chơi. Chơi thì tự nguyện, tôi hướng dẫn và cập nhật thông tin.
6- Tôi cũng đầu tư, và đầu tư lớn. Tôi chơi tôi chịu. Các ông không cần lo cho tôi và cho ai cả. Cuộc đời của tôi và của những người khác do chúng tôi lựa chọn, không cần các ông phải lựa chọn cho chúng tôi.
7- Cũng cách đây 1 tháng công ty mở sự kiện họp mặt các nhà đầu tư lớn, các ông cũng nhao nhao vào kêu scam này nọ. Ừ thì scam đó, scam theo kiểu ngày nào ng ta cũng trả lãi và rút tiền chưa đến 1 phút về ví.
8- Tôi chỉ nói vậy thôi vì dù sao cũng không thể thay đổi tư duy của các ông, các ông luôn đánh đồng mọi thứ, luôn luôn nhìn nhận tiêu cực. Những suy nghĩ đó nếu các ông chịu khó đọc sách, đọc luật hấp dẫn thì sẽ thấy nó cũng sẽ ứng nghiệm vào cuộc đời các ông như vậy thôi. Sẽ không bao giờ thay đổi được
9- Cuối cùng, tôi là 1 nhà đầu tư chân chính và thông minh, ngay từ đầu tôi đã thấy được cơ hội. Tôi sẽ theo dự án này đến cùng và tôi cũng sẽ tiếp tục theo dõi cập nhật thông tin cho những ng ae sát cánh cùng tôi.
10. Đây là lời nói của 1 người đầu tư online 5 năm và tôi đã thành công, tôi đã nghỉ hưu từ năm tôi 27 tuổi, mọi thứ đến nay tôi đều có, bạn bè chơi với tôi hầu hết cũng nghỉ hưu hết rồi. Các ông nhìn lại bản thân đã gặt hái được gì rồi?

1. Nói về hyip mềnh cũng chẳng lạ j nhưng bạn nói ý này mình ví dụ khập khiễng kiểu 1 ngày ra đường mềnh gặp rất nhiều gái, nhưng chẳng ai rảnh soi xem 1 trong số đó em nào sẽ có tiềm năng làm gái ngành hay đứa nào đang ngứa mồm dọc để thả thính cả.
2. Nguyên tắc vận động của thị trường phải trải qua cơ chế của nó, và sẽ có 3 cơ chế cơ bản và theo bậc ngạch rõ ràng, nếu bạn còn ko biết 3 cơ chế có thứ tự ra sao thì đừng dùng từ nguyên tắc ở đây.
3. Thôi đi ông giáo ạ, nếu không phải lần trước ông giáo bị ra đảo và được nhắc nhở để các dòng đó lên đầu thì có nhét dòng cảnh báo đó vào không, đừng dùng từ ngay từ đầu =))
4. Lợi nhuận và rủi ro vấn đề bàn cân này tất nhiên ai cũng biết.
5. Ai chẳng biết điều này, vì nếu trình của bạn là chủ site bạn không rảnh lập topic ở đây mà chỉ việc tập chung tìm những người đang như bạn hiện tại là ngon rồi.
6. Chẳng ai rảnh lo cho ai cả. Chẳng qua những ai vô tình dùng gậy qua đường lại tưởng giơ gậy định đánh.
7. Nếu không trả lãi đến bây giờ mà pending rồi thì top này đâu còn gì để nói
8. Tư duy và luật hấp dẫn đừng nên dùng ở đây.
9. Nhà đầu tư chân chính và thông minh thường sẽ biết quản lý $, time và cảm xúc. Theo mình nhận thấy thì cảm xúc của bạn chưa thực sự đc trung bình.
10. Mềnh chẳng biết đã gặt hái được gì hay không, nhưng mềnh biết khá nhiều pro giấu mặt trên này. "Sông càng sâu càng tĩnh lặng, lúa càng chín càng cúi đầu". Còn hạng quèn tép riu như mềnh thì tạm đang chỉ đua đòi đóng được cái BH cho đẹp nick, cảm thấy hơn được bạn ở cái top này về việc đó rồi :popo_boss:

THÔI, MỀNH NEXT. GÚT LẮC ÔN !!!

Bình thường ko thấy ai, toàn inbox riêng, đến khi có sư kiện thì đông vui ghê, cách đây sự kiện 1 tháng cũng thế, thật là hay. Mà toàn người comment như kiểu chưa bao giờ đầu tư online bao giờ. Để tôi khai sáng cho mà nghe:
- Nhắc lại, nếu muốn nói đạo đức đầu tư thì qua box Hyip hay thậm chí tất cả các topic trong Matrix online, đều có thể thể hiện đạo đức và trình độ, thoải mái thể hiện, nhất là box hyip 1 ngày có cả trăm site. Tôi hy vọng các ông vào lần lượt các topic đó hô lên 1 câu: "Lừa đảo đấy đừng chơi. Giúp tôi cái"
- Trước đây khi tôi có chơi Forex và chứng khoán, tôi đã từng nghĩ khi mình xả ở đỉnh thì những người ôm vào chính là ôm rủi ro của mình. Hay bất động sản, vàng, coin... cũng vậy. Nhưng sau đó tôi đã thay đổi tư duy, đó là nguyên tắc vận động của thị trường, nếu không có những điều đó thì là 1 thị trường chết.
- Ngay ở đầu bài viết đã nói rõ đầu tư online luôn chứa đựng rủi ro, ngay cả đầu tư bên ngoài cũng đều có rủi ro, ai chơi thì chơi đừng ý kiến, thấy ko tốt thì next. Thậm chí đừng chơi, để 1 mình tôi chơi. Các ông cũng có thể đang nghĩ rằng tôi ăn khá nhiều hoa hồng và đang khá phẫn nộ với tôi. Các ông nghĩ xem, người ta môi giới nhà đất, giới thiệu sản phẩm, bán xe... đều nhận đc hoa hồng thì tại sao tôi giới thiệu và hướng dẫn đầu tư tôi lại không thể được. Hơn nữa ai inbox tôi tôi đều khuyên Multi acount để cheat 100% hoa hồng, site này nó thoải mái cheat ko cần đổi ip, các site khác tôi còn hướng dẫn đổi ip cho những người chưa biết.
- Tôi là người mở topic giới thiệu dự án và tôi có trách nhiệm cập nhật tin tức thông tin. Có những người cho những thông tin của tôi là rủi ro và cũng có những ng cho đó là cơ hội. Đó là do mỗi người nhìn nhận.
- Xin nhắc lại đây không phải site của tôi, tôi giới thiệu, tôi không có ép ai chơi. Chơi thì tự nguyện, tôi hướng dẫn và cập nhật thông tin.
- Tôi cũng đầu tư, và đầu tư lớn. Tôi chơi tôi chịu. Các ông không cần lo cho tôi và cho ai cả. Cuộc đời của tôi và của những người khác do chúng tôi lựa chọn, không cần các ông phải lựa chọn cho chúng tôi.
- Cũng cách đây 1 tháng công ty mở sự kiện họp mặt các nhà đầu tư lớn, các ông cũng nhao nhao vào kêu scam này nọ. Ừ thì scam đó, scam theo kiểu ngày nào ng ta cũng trả lãi và rút tiền chưa đến 1 phút về ví.
- Tôi chỉ nói vậy thôi vì dù sao cũng không thể thay đổi tư duy của các ông, các ông luôn đánh đồng mọi thứ, luôn luôn nhìn nhận tiêu cực. Những suy nghĩ đó nếu các ông chịu khó đọc sách, đọc luật hấp dẫn thì sẽ thấy nó cũng sẽ ứng nghiệm vào cuộc đời các ông như vậy thôi. Sẽ không bao giờ thay đổi được
- Cuối cùng, tôi là 1 nhà đầu tư chân chính và thông minh, ngay từ đầu tôi đã thấy được cơ hội. Tôi sẽ theo dự án này đến cùng và tôi cũng sẽ tiếp tục theo dõi cập nhật thông tin cho những ng ae sát cánh cùng tôi.
Đây là lời nói của 1 người đầu tư online 5 năm và tôi đã thành công, tôi đã nghỉ hưu từ năm tôi 27 tuổi, mọi thứ đến nay tôi đều có, bạn bè chơi với tôi hầu hết cũng nghỉ hưu hết rồi. Các ông nhìn lại bản thân đã gặt hái được gì rồi?

10. Mềnh chẳng biết đã gặt hái được gì hay không, nhưng mềnh biết khá nhiều pro giấu mặt trên này. "Sông càng sâu càng tĩnh lặng, lúa càng chín càng cúi đầu". Còn hạng quèn tép riu như mềnh thì tạm đang chỉ đua đòi đóng được cái BH cho đẹp nick, cảm thấy hơn được bạn ở cái top này về việc đó rồi :popo_boss:

THÔI, MỀNH NEXT. GÚT LẮC ÔN !!!

rớt thích câu này của bờ rào :popo_smile:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,443
169,780
Latest member
wookafrshow