Status
Not open for further replies.
Đọc qua thì thấy toàn bánh vẽ. Tất nhiên là dự án kiểu này rồi Ta lại tự hút máu ta thôi. Chỉ lừa được các anh em newbie. Người Việt lại lùa người Việt vào vết xe đổ.

Ý kiến cá nhân e thôi. Năm ngoại e cũng đầu tư 1 cơ số dự án. Tổng là 3 dự án. E rep vào mỗi dự án 200$. Thế là e đi tuyển ref điên cuồng. Chưa đầy 1 ngày ăn tiền ref đã lãi gấp 3. Và các bạn vào sâu e. Ref của e. Không có khả năng tuyển nên sau 3 tháng hoà vốn. Đến tháng thứ 4 thì dự án đi tông. Họ quay ra chửi e sml. Hy vọng bác k giống em :(. Năm nay e đã k giám chơi trò đó nữa kaka
Đọc qua thì thấy toàn bánh vẽ. Tất nhiên là dự án kiểu này rồi Ta lại tự hút máu ta thôi. Chỉ lừa được các anh em newbie. Người Việt lại lùa người Việt vào vết xe đổ.

Bác ơi có thanh toán qua paypal ko bác

Chắc cũng sắp scam rồi :popo_adore:
Không chơi thì thôi để ae ai chơi ta chơi... Khi nào nó scam thì chắc a e EGC cũng giàu rồi... A david hiếu mua xe hơi rồi á... Nhóm a hiếu đầu tư tiền tỷ kìa.... Mấy người bên nhóm mua xe hơi rồi kìa... K chơi mà khẩu nghiệp trù cho scam ?

Dụ gà ăn ref chứ có gì , bỏ đi mà làm người con DOGECOIN à :popo_misdoubt:
Bạn đang công kích và xỉ nhục mình cùng các nhà đầu tư chân chính đó. Mình cũng là 1 nhà đầu tư lớn, và luôn cập nhật thông tin cho mọi người liên tục hàng ngày hàng giờ.
Hôm nay mình đang vui vì những tin tức tốt từ Elgalcoin, mình không muốn cãi nhau.

Dụ gà ăn ref chứ có gì , bỏ đi mà làm người con DOGECOIN à :popo_misdoubt:
Mình quote lại cho a @tunvit xử lý.
Quản lý đã nói rõ quy định và liên tục nhắc nhở mọi người trong các topic của Matrix Invest rồi, đây là đầu tư online và forum cho phép mọi người xây dựng cộng đồng, bạn không được ném đá, công kích, đặt điều người khác như vậy, ảnh hưởng rất xấu đến môi trường đầu tư công bằng. Bạn phải có trách nhiệm với mỗi comment của chính bạn. Thân!

Mình quote lại cho a @tunvit xử lý.
Quản lý đã nói rõ quy định và liên tục nhắc nhở mọi người trong các topic của Matrix Invest rồi, đây là đầu tư online và forum cho phép mọi người xây dựng cộng đồng, bạn không được ném đá, công kích, đặt điều người khác như vậy, ảnh hưởng rất xấu đến môi trường đầu tư công bằng. Bạn phải có trách nhiệm với mỗi comment của chính bạn. Thân!
Thế mời " thằng bán đồ ăn cho gà " về nhà tuyển ref, đăng lên mạng thì phải chấp nhận luồng dư luận đa chiều nhé, chưa có 1 câu nào văng tục chim cò lọ chai nhẩy, leader gì mà yếu tâm lý thế , t thấy nó k ổn thì có quyền cảnh báo , còn đặt điều hay không thì lục lại quá khứ xem bao nhiều người ăn cam bởi những dự án do " kiemtien vốt dơ " quảng cáo nhẩy :popo_angry: nói chung là xem bóng đã thích tranh luận thì cứ reply như đã hẹn, kêu mấy thằng chung team vào suy nghĩ để bật lại nhé. :popo_doubt: Mà facebook dự án này sập rồi thì phải kêu nó tạo facebook khác đi ko lại ko hút nha đầu tư. Tiện cho xin link hay bài báo nào thông cáo báo chí vụ Master Card gì ở trên luôn nhé. Tầm cỡ quốc tế về VN mà ít thông tin quá. Tạm thời vậy đã. :popo_haha:

Thế mời " thằng bán đồ ăn cho gà " về nhà tuyển ref, đăng lên mạng thì phải chấp nhận luồng dư luận đa chiều nhé, chưa có 1 câu nào văng tục chim cò lọ chai nhẩy, leader gì mà yếu tâm lý thế , t thấy nó k ổn thì có quyền cảnh báo , còn đặt điều hay không thì lục lại quá khứ xem bao nhiều người ăn cam bởi những dự án do " kiemtien vốt dơ " quảng cáo nhẩy :popo_angry: nói chung là xem bóng đã thích tranh luận thì cứ reply như đã hẹn, kêu mấy thằng chung team vào suy nghĩ để bật lại nhé. :popo_doubt: Mà facebook dự án này sập rồi thì phải kêu nó tạo facebook khác đi ko lại ko hút nha đầu tư. Tiện cho xin link hay bài báo nào thông cáo báo chí vụ Master Card gì ở trên luôn nhé. Tầm cỡ quốc tế về VN mà ít thông tin quá. Tạm thời vậy đã. :popo_haha:

Để đặt hàng master card ko khó đâu cần ký quỹ là nó làm thôi kiểu như tài khoản ký quỹ của nó là tài khoản mẹ rồi từ tài khoản mẹ tạo ra 1 đống master card phát cho thành viên gọi là tài khoản con. Còn bọn master nó chả chịu trách nhiệm gì đâu. Nhưng nói chung dùng công cụ này lùa gà khá ổn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,475
Latest member
game33win

Most viewed of week

Most viewed of week