Tutorial Dropshipping Tut tiết kiệm chi phí và giảm thiệt hại khi tìm thầy.

sasura

Expert
Reactions
1,299
MR
16.147
Insuree Balance
0
Tut tiết kiệm chi phí khi tìm thầy dạy dropshipping. Trước khi thuê thầy nên đọc, giảm được thiệt hại số tiền lớn với giá chỉ 0.5 MR :popo_boss:

Ưu điểm: Chỉ bằng giá 1 tờ vé số chiều xổ.
Nhược điểm: Không áp dụng được với rich kid.

Last edited:
chương trình gì vậy bro

làm thế nào spam hợp phát để tăng MR nhỉ :popo_beat_shot:

làm thế nào spam hợp phát để tăng MR nhỉ :popo_beat_shot:
Tui post bài kiểu này để spam MR hợp pháp nè. Bữa giờ đang ế chưa có ma nào xem tut. :popo_cold:

chương trình gì vậy bro
Đâu có chương trình gì đâu bạn. Thấy newbie vào đòi tìm thầy học dropshipping trên sàn tmđt nhiều quá nên mình tranh thủ đầu cơ trục lợi.

Đâu có chương trình gì đâu bạn. Thấy newbie vào đòi tìm thầy học dropshipping trên sàn tmđt nhiều quá nên mình tranh thủ đầu cơ trục lợi.
À dạ thanks bác nha

Tut tiết kiệm chi phí khi tìm thầy dạy dropshipping. Trước khi thuê thầy nên đọc, giảm được thiệt hại số tiền lớn với giá chỉ 0.5 MR :popo_boss:

Ưu điểm: Chỉ bằng giá 1 tờ vé số chiều xổ.
Nhược điểm: Không áp dụng được với rich kid.

-=Stripped Content=-
Không có tí trailer nào à cụ ơi :V

Dạ em bán tut vì đam mê nha quý dị. Mà ko có tiền thì em không cam tâm. Nên phải để tượng trưng 0.50mr. Chứ giờ nếu mà có mấy trăm MR em cũng để cho đẹp, thỉnh thoảng lấy ít gửi tặng cho trẻ mồ côi, chứ cũng không có ý định kiếm mr tiêu xài cá nhân trục lợi gì cả. Quý dị thích thì view ko thích thì view. :popo_boss:

bác có thể ngoại trừ kẻ nghèo hèn đam mê học hỏi như e được ko ạ? E rất đam mê và mong muốn tìm hiểu ạ :D

bác có thể ngoại trừ kẻ nghèo hèn đam mê học hỏi như e được ko ạ? E rất đam mê và mong muốn tìm hiểu ạ :D
Nếu bạn có dư xiền với ý định thuê thầy thì trước khi thuê bỏ 0.50 mr vô xem, chứ nếu bạn ko có ý định ra tiền tìm người dạy thì cũng ko cần thiết xem tut này làm chi đâu

Không có tiền thì tốn 'mồ hôi' thôi Bác có chịu không nào? Còn bài Bác chủ thớt khá hây hay có khả năng cứ mở thử nào?!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,054
169,431
Latest member
linknhacaivnorg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week