Got Paid drecanis.com- Game xây dựng làng mạc kiếm bitcoin

vianhcancoem

Hero
Verified
Reactions
669
MR
0.030
Game nóng hổi, mới chơi thấy cũng khá ổn, các level sau có khả năng gold nhiều hơn. Thấy có 20 cấp, và có thể cao hơn, nên khả năng càng về sau satoshi càng nhiều
Anh em tham gia tại đây nhé
Ref
http://drecanis.com/travianz/anmelden.php?uid=ref_87
non-ref
http://drecanis.com/travianz
Hướng dẫn tham gia
Đăng ký game theo hướng dẫn

Sau khi đăng ký đăng nhập vào game sẽ được tặng lumper, clay, iron, crop, gold nhất định cho việc xây dựng village

Click vào Village centre để bắt đầu, ngoài ra khi anh em lâu lâu click vào Village centre cũng đc tặng gold, tầm nửa h gì đấy, đc 1 lượng gold nhất định

Anh em nên up village lên level 3 trước, khi lên level 3 thì crop tiêu thụ tăng lên thành 19. Ở level 1 hay level 2 thì crop tiêu thụ chỉ là 15 (bạn thấy mục 2/15 ấy là crop tiêu thụ)

Những vòng tròn màu xanh là để anh em xây dựng nên những công trình mới, chỉ việc click double chuột trái là sẽ vào đc

1 trong số những công trình, có những công trình ẩn anh em có thể bấm vào để show nó. Có rất nhiều nhà, có những những nhà cần những công trình lên cấp độ cao mới xây đc. Nên càng về sau gold kiếm đc sẽ càng nhiều, và bitcoin cũng vậy

Hướng dẫn nâng cao
Hướng dẫn nâng cao sản lượng lumber, clay, iron, crop trên giờ
https://mmo4me.com/threads/drecanis-com-game-xay-dung-lang-mac-kiem-bitcoin.314599/#post-5794627

Proof

Proof khủng long..con:D

Last edited:
Anh em chơi sớm sau này còn làm trùm nha. Càng vào sau nó liên minh đánh tan nát đời hoa ấy:D
Ngoài ra còn có những công trình ẩn nữa nhé, khá nhiều công trình

ah cái này hồi trước đốt bao nhiu tiền cho nó rùi, cái này kiếm btc chỗ nào nhỉ, chậm 1 2 ngày k quan trọng, quan trọng cách chơi, với chơi theo team thôi

ah cái này hồi trước đốt bao nhiu tiền cho nó rùi, cái này kiếm btc chỗ nào nhỉ, chậm 1 2 ngày k quan trọng, quan trọng cách chơi, với chơi theo team thôi
Game mới mà bạn, mình mới chơi mà hạng 64 rồi
Bọn mình chơi hỗ trợ cho nhau thôi. Sau này mua nhà, thì kết đồng minh với nhau, hiện cái này cũng chưa rõ, là ally ngẫu nhiên hay là có thể sắp xếp đc. Nếu mà mình có thể tự chọn ally thì sẽ tạo thành mạng lưới giúp đỡ nhau mà lo gì:D

cái này nó làm dựa theo game cũ thôi bạn mình chơi cách đây mấy năm, lúc đó chỉ xây nhà, đánh nhau thôi, chứ k có kiếm shatosi nhu bây h

cái này nó làm dựa theo game cũ thôi bạn mình chơi cách đây mấy năm, lúc đó chỉ xây nhà, đánh nhau thôi, chứ k có kiếm shatosi nhu bây h
Nó gửi mail mời mình chơi game, nên chắc mới kiếm đc btc gần đây.
Bạn xem mục proof mình có hướng dẫn rút btc ấy. Level 1 rút btc từ gold nó tặng, tượng trương thôi

ref mình đc gì cậu
Khi nào ref của mình đc 2 village, thì mình đc 50 gold bạn:D. Cái này ko đáng kể, 1h level 1 kiếm đc tầm mấy chục gold rồi
Mà hiện tại chưa ai có 2 village hết, bạn có thể thấy bọn top đầu cũng mới chỉ có 1 village. Game vẫn còn khá sơ khai

sever nó load chậm như rùa, vài bữa chừng 1k mem chắc nó đơ lun, thôi hóng chờ xem có cải thiện k chứ vậy thì thua

travian thì tôi trùm cmnr :) giờ mới biết có trò ntn :)
ngại tìm hiểu nên bác chơi rồi thì nhà ở đâu, ta liên mình đánh tòe mỏ chúng nó

Một số kinh nghiệm đúc kết sau khi chơi ít ngày:oops:
Active plus để tăng 25% sản lượng, có lợi cho ae

Gold kiếm được khi ae chịu khó click chuột, có lẽ tỷ lệ nó phụ thuộc vào level hay gì đó. Theo như adm thông báo, thì thời gian sau này 1 gold sẽ có giá 100 satoshi, hiện tại 1h có thể kiếm đc tầm 50 gold. Ae tích lũy gold sau này tăng rate thì bán:oops:
travian thì tôi trùm cmnr :) giờ mới biết có trò ntn :)
ngại tìm hiểu nên bác chơi rồi thì nhà ở đâu, ta liên mình đánh tòe mỏ chúng nó
Mình ở tọa độ 7/-4:D
Mới xây thành đắp đập nhà chưa có gì hết:D. Sau này mạnh lên sẽ liên minh:D
P/s Anh em có thể mua nhà chịu nhé, nhiều khi ko đủ, mình mua trc rồi trả sau:D

Last edited:
Một số kinh nghiệm đúc kết sau khi chơi ít ngày:oops:
View attachment 83013 Active plus để tăng 25% sản lượng, có lợi cho ae
View attachment 83014
Gold kiếm được khi ae chịu khó click chuột, có lẽ tỷ lệ nó phụ thuộc vào level hay gì đó. Theo như adm thông báo, thì thời gian sau này 1 gold sẽ có giá 100 satoshi, hiện tại 1h có thể kiếm đc tầm 50 gold. Ae tích lũy gold sau này tăng rate thì bán:oops:

Mình ở tọa độ 7/-4:D
Mới xây thành đắp đập nhà chưa có gì hết:D. Sau này mạnh lên sẽ liên minh:D
P/s Anh em có thể mua nhà chịu nhé, nhiều khi ko đủ, mình mua trc rồi trả sau:D

7 -4 là cùng khu với mình, cần gì lên nhiều thành lũy làm gì, mục tiêu ban đầu là đắp res, đắp càng cao càng tốt, nhìn sơ xung quanh xem có thằng teu nào ko, có thì đắp hầm ngầm 20, không thì đắp lính chuẩn bị cúớp cho mạnh, đánh roman thì lính mạnh, mỗi tội rùa. tích lên 100G up cái Gold member rồi đặt chế độ raid
cứ thế rồi quất thôi

7 -4 là cùng khu với mình, cần gì lên nhiều thành lũy làm gì, mục tiêu ban đầu là đắp res, đắp càng cao càng tốt, nhìn sơ xung quanh xem có thằng teu nào ko, có thì đắp hầm ngầm 20, không thì đắp lính chuẩn bị cúớp cho mạnh, đánh roman thì lính mạnh, mỗi tội rùa. tích lên 100G up cái Gold member rồi đặt chế độ raid
cứ thế rồi quất thôi
Mình tính làm kinh tế cho nó mạnh nên mới xây thành trước rồi mới tạo quân sau:D. Nghe bạn nói vậy, chắc mình sẽ ưu tiên xây res, rồi nâng sản lượng sau, xây chịu vậy
Còn vào gold club cũng dễ mà, chịu khó bỏ thời gian ra click (mỗi click nếu roll >950k sẽ đc trung bình 5 gold),100 gold nhanh thôi:D

xây thành nó mạnh nó đúc máy ủi rồi cũng sập, có tránh cướp thì = hầm, buff res + kho rồi train llinhs lên tản ra cướp thì sẽ khỏe hơn

với lại trò như này, nên tạo liên minh cướp lấy medal, có lẽ cũng đc G đó

xây thành nó mạnh nó đúc máy ủi rồi cũng sập, có tránh cướp thì = hầm, buff res + kho rồi train llinhs lên tản ra cướp thì sẽ khỏe hơn

kinh nghiệm đầy mình :eek::eek::eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,626
170,734
Latest member
ThoCay

Most viewed of week

Most viewed of week

Back