SCAM DREAM HASH - Dreamhash.com

Reactions
81
MR
0.000
Bác chủ thớt cho em hỏi, nếu giờ em dep vào 0.1 BTC, thì sẽ rút lãi mỗi ngày 9% (Tương đương cho đến khi sập sàn thì thôi.
Riêng tiền vốn 0.1 là chôn luôn ở đó, không bao giờ rút về được.

chinhitpro

Banned
Reactions
1,259
MR
0.056
Bác chủ thớt cho em hỏi, nếu giờ em dep vào 0.1 BTC, thì sẽ rút lãi mỗi ngày 9% (Tương đương cho đến khi sập sàn thì thôi.
nếu plan có ghi principal include tức là k rút được vốn ( ví dụ là 17% hourly for 6hours principal include ) vốn trong lãi luôn rồi. còn có ghi principal back tức là sẽ rút được vốn ( ví dụ như 2% daily for 15days principal back tức là mỗi ngày nhận 2% số vốn đầu tư và sau 15days sẽ cho rút vốn )

nếu plan có ghi principal include tức là k rút được vốn ( ví dụ là 17% hourly for 6hours principal include ) vốn trong lãi luôn rồi. còn có ghi principal back tức là sẽ rút được vốn ( ví dụ như 2% daily for 15days principal back tức là mỗi ngày nhận 2% số vốn đầu tư và sau 15days sẽ cho rút vốn )
Cảm ơn bác nhé!

site này không rút được gốc nhé bác. rút lãi 9% mỗi ngày cho tới khi nó scam thì thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,637
175,989
Latest member
duongtrick1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week