HYIP Doubleryourmoney.com - Lãi giờ - 11% hàng giờ cho 12 giờ

Bác ấy có nói câu nào là site này fast scam đâu bác? Chỉ nói là 40-60. Những site e thấy thachthao cảnh báo fast là fast thật đấy. còn ở đây bạn ấy nói hên xui 60-40 thôi mà sao bác cứ cố tình hiểu là sẽ fast nhỉ? Bác ko đọc topic admin VN bên kia à, e thấy ai cũng ngưỡng mộ bác ấy vụ bắt admin chuẩn. Mà cũng có thể may vì có topic warning của thachthao bên kia nên admin đang cố chạy site đỡ mang tiếng
Thương admin quá, đang cố chạy site để gỡ tiếng chứng minh ai đó 60-40 chưa chuẩn, ko có cái topic warning kia chắc hết vòng là giỏi, sống tới giờ cũng là kỳ tích rồi đấy.

Chơi hyip
Của em chạy đc 5 tiếng ko thấy lãi đâu nữa, check trong Your deposít thì thấy tự động change plan sang Afer 3 days 350% :(. Giờ ko đc nhận hours profit nữa mà cũng ko biết site có sống đc 3 ngày nữa để nó end cái plan này hay ko. Quá buồn T.T

Dep bao nhieu tien? Toi choi may ngay nay chang bao gio bi truong hop nhu ban ?

Thương admin quá, đang cố chạy site để gỡ tiếng chứng minh ai đó 60-40 chưa chuẩn, ko có cái topic warning kia chắc hết vòng là giỏi, sống tới giờ cũng là kỳ tích rồi đấy.

Nghe bạn nói như site này là admin VN vậy? không có admin nào mà dại trả lãi cao như thế để chứng minh cái 60-40 như bạn nói. Tôi chơi solo chẳng phải theo người nào hoặc hội nào. Đối với Tôi kiếm tiền được mới quan trọng.Nếu bạn chứng minh được admin này cố chạy site xin cho bằng chứng để Tôi học hỏi kinh nghiệm.Nhưng hình như ở đây có nhiều người thành kiến với mod này quá haha.:D:p

Nghe bạn nói như site này là admin VN vậy? không có admin nào mà dại trả lãi cao như thế để chứng minh cái 60-40 như bạn nói. Tôi chơi solo chẳng phải theo người nào hoặc hội nào. Đối với Tôi kiếm tiền được mới quan trọng.Nếu bạn chứng minh được admin này cố chạy site xin cho bằng chứng để Tôi học hỏi kinh nghiệm.Nhưng hình như ở đây có nhiều người thành kiến với mod này quá haha.:D:p
Còn bạn thì cứ nói như thể bạn là admin site này vậy. PM nó chưa ver, phí cao, + lãi nữa, plan 12hours ko fast là kỳ tích rồi. Tôi nói theo logic là vậy thôi chứ dạng hourly này mà PM chưa ver khó sống nổi vậy lắm

mình thấy nhiều người cứ nhầm nhầm thế nào ấy, ông thachthao khơi lên cảnh bảo vụ admin VN trong cái thread này chứ đâu có bảo cái site này chính là site do admin Vn đó chạy. Cái 60-40 là thằng admin của site này chứ có phải thằng kia đâu mà cứ bắt bẻ nhỉ @@

mình thấy nhiều người cứ nhầm nhầm thế nào ấy, ông thachthao khơi lên cảnh bảo vụ admin VN trong cái thread này chứ đâu có bảo cái site này chính là site do admin Vn đó chạy. Cái 60-40 là thằng admin của site này chứ có phải thằng kia đâu mà cứ bắt bẻ nhỉ @@
người vn đc cái thù dai lắm bạn :D:rolleyes:

Còn bạn thì cứ nói như thể bạn là admin site này vậy. PM nó chưa ver, phí cao, + lãi nữa, plan 12hours ko fast là kỳ tích rồi. Tôi nói theo logic là vậy thôi chứ dạng hourly này mà PM chưa ver khó sống nổi vậy lắm

Tôi là admin site này thì không cần lên MMO làm gì, vì trên MMO thì làm gì có tay to hehe. Bạn thấy cái thằng https://egoldprofits4u.com và thằng https://bitperfects.com đó. Nó lãi khủng mà giờ đã 9 ngày rồi đấy chưa die đấy.check site chiếm 30% còn kinh nghiệm và may mắn chiếm 70%.Những admin có tiền thì ko cần verify PM làm gì cả, như cái vụ ngocanh96 đó hehe. Chính vì bạn sợ nó sống ko nổi nên giờ nó vẫn sống sang ngày thứ 3.Tôi chơi hyip kinh nghiệm ko nhiều vừa đủ xài nên chẳng dám lên đây nhận định site này fast hay không? thấy ai nói là hỏi ngây để học kinh nghiệm. Mà thấy toàn nhận định lung tung. Trong khi mình đang dep ngon thì hết người này đến người kia nói site thế này thế nọ. Mà thôi kệ mấy bạn Tôi kiếm được tiền là được kaka. Nếu ai có site nào hosting,temp... và cả ko verify PM giống vậy mà scam trong bao nhiêu ngày thì đưa bằng chứng để người khác rút kinh nghiệm. Còn đoán mò admin này admin kia thì thôi đừng nói làm ảnh hưởng đến thương hiệu bản thân hehe

Của em chạy đc 5 tiếng ko thấy lãi đâu nữa, check trong Your deposít thì thấy tự động change plan sang Afer 3 days 350% :(. Giờ ko đc nhận hours profit nữa mà cũng ko biết site có sống đc 3 ngày nữa để nó end cái plan này hay ko. Quá buồn T.T

Plan after 3 ngày, tối thiểu nó tận $250, nếu em đẹp nhỏ làm sao có thể chuyển sang plan này được, em kiểm tra lại xem có lỗi gì ko, nếu ko thì gửi support xem?

Anh nhận refcom!
[email protected]

16:15 (1 giờ trước)

tới tôi

Dear Vorolin (zozo278)

You have received a referral comission of $0.48 Bitcoin from the Son Le (sonle1209) deposit.

Thank you.

Nó là của em à????? Em cố gắng gửi support xem, ko biết admin này nó có support nhanh ko nữa

Plan after 3 ngày, tối thiểu nó tận $250, nếu em đẹp nhỏ làm sao có thể chuyển sang plan này được, em kiểm tra lại xem có lỗi gì ko, nếu ko thì gửi support xem?

Anh nhận refcom!

Nó là của em à????? Em cố gắng gửi support xem, ko biết admin này nó có support nhanh ko nữa

Em vừa email cho admin rồi ko biết có đc support ko. Plan after 3 ngày nhưng mà lại expire in 6 days mới hoang mang anh ạ @@, trong khi 5 tiếng sau khi mới dep em vẫn nhận lãi 11% 1 giờ @@. Mà thời điểm này còn nên dep ko ạ? Vừa thấy có đồng chí nào dep tận 1000$ @@

Em vừa email cho admin rồi ko biết có đc support ko. Plan after 3 ngày nhưng mà lại expire in 6 days mới hoang mang anh ạ @@, trong khi 5 tiếng sau khi mới dep em vẫn nhận lãi 11% 1 giờ @@. Mà thời điểm này còn nên dep ko ạ? Vừa thấy có đồng chí nào dep tận 1000$ @@

Vui nhỉ, em up hình cho mọi người thấy em dep bao nhiêu cái, sao lại chuyển sang plan after 3 ngày lại hết hạn trong 6 ngày được, như này thì xác định ăn cam rồi :) Lại còn hỏi thời điểm này nên dep ko ạ thì bó chiếu rồi? :) khó trả lời quá

Instantly Paying:

The amount of 6.63 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U12371114->U4603107. Memo: API Payment. Withdraw to zozo278 from doubleryourmoney.com.. Date: 11:57 04.10.16. Batch: 148998165.

+ 0.69 $

Date: 04.10.2016 13:35:21
ID: 240983779
Details: P46617359 → P4690642
Amount: 0.69 $
Comment: Withdraw to zozo278 from doubleryourmoney.com

$2.04 has been successfully sent to your Bitcoin account 1MVqMvKUrEZCdt4UGA7EJKbACHPqPJiQB.
Transaction batch is CWAJ6S8ZSU9YIREILLHYIRNHB7.

$0.48 has been successfully sent to your Bitcoin account 1MVqMvKUrEZCdt4UGA7EJKbACHPqPJiQB.
Transaction batch is CWAJ2BE9EVVVPAXZKW8IFUGBCJ.

The amount of 0.7 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U12371114->U4603107. Memo: API Payment. Withdraw to zozo278 from doubleryourmoney.com.. Date: 11:58 04.10.16. Batch: 148998260.

Thanks admin

Instantly Paying:

The amount of 8.38 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U12371114->U4603107. Memo: API Payment. Withdraw to zozo278 from doubleryourmoney.com.. Date: 17:56 04.10.16. Batch: 149042057.

$3.60 has been successfully sent to your Bitcoin account 1MVqMvKUrEZCdt4UGA7EJKbACHPqPJiQB.
Transaction batch is CWAJ3IEZJMPATMQTQAPUZDO8V8.

+0.00580852 BTC
+$3.54 USD
Bitcoin address
Transaction confirmed
4 confirmations
8:14AM — October 4, 2016 Complete

Thanks admin

Ai dep cứ dep. dep âm thầm lặng lẽ hay dep công khai post proof gì thì kệ đi, có gì đâu mà phải cãi.
Biết admin thì dễ thôi. Cơ mà trong cái hyip này không nên nói nhiều :D

Instantly Paying:

The amount of 5.8 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U12371114->U4603107. Memo: API Payment.
Withdraw to zozo278 from doubleryourmoney.com..
Date: 19:36 04.10.16. Batch: 149053632.

Thanks admin

Instantly Paying:

The amount of 4.95 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U12371114->U4603107. Memo: API Payment.
Withdraw to zozo278 from doubleryourmoney.com..
Date: 02:01 06.10.16. Batch: 149209636.

Thanks admin

SITE này mình Dep từ chiều hôm qua tới giờ mà trong lịch sử Dep vẫn chưa có tiền đã Dep. bó tay

Bạn gửi support xem, site này mình cũng chẳng hiểu admin nó thế nào nữa, ngừng trả khoảng 1 ngày sau đó lại trả lại

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,604
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom