Introduce Doraupload.com - PPD & PPS Simultaneous Earning

Anh chủ trang web hỗ trợ rất nhiệt tình , sẽ chiến trang này , :D

Đối với bất kỳ User nào khi lần đầu tiên vào DORAUPLOAD đều có thể download file có dung lượng tối đa 1GB với tốc độ cao nhất và không chờ đợi gì, để họ biết được tốc độ của Host ra sao. Sau đó họ cần phải upgrade lên PREMIUM hoặc đợi cho đến khi hết thời gian chờ.
Nói chung là ép sài thử rồi buy acc :)
Thôi sao cũng đc

@doraupload : Em có thêm một câu hỏi được không ạ , hỏi ở đây cho mọi người cùng tham khảo ạ ,
Mặc dù em biết , khi họ click vào link của mình , rồi họ update tài khoản thì sẽ có link ref của mình , nhưng nếu họ click vào trang chủ , rồi mới update tài khoản thì sao ạ , Có được tính không ạ ?
Với lại em nghĩ nên tạo ra hẳn cái referal , để khi mời ai đăng ký (sau này update chắc tính theo người đăng ký luôn), thì em nghĩ hợp lý hơn ạ .

@phaihandoi: Trường hợp bạn nói thi bạn vẫn được tính sale bạn nhé. Vì khi người sừ dụng click vào link bạn là trong trình duyệt của họ đã lưu cookies tạm của DORAUPLOAD. Từ cookies đó sẽ tính sale cho bạn nếu họ nâng cấp PREMIUM. Tuy nhiên từ trước giờ có một trường hợp như sau: Người A vào link của người B, tạo tài khoản nhưng không nâng cấp PREMIUM. Sau đó [Thời gian không xác định được là bao lâu] người A lại vào link người C và quyết định nâng cấp PREMIUM thì cho dù người B thấy người A là referal của mình nhưng sale cuối cùng dành cho người C. Và người B cuối cùng cũng không hưởng được gì cho dù A là ref của B.

Nghĩa là files của bạn mang đến 3 sales Premium thì bạn sẽ lên thành Premium. Bạn vẫn được hưởng 55% mỗi sale nhé.

@CharlesKao: Bạn vẫn có thể upload và có 500GB Space. Nếu files bạn mang về 3 Premium Account, bạn sẽ lên thành Premium.

Nghĩa là files của bạn mang đến 3 sales Premium thì bạn sẽ lên thành Premium. Bạn vẫn được hưởng 55% mỗi sale nhé.

@CharlesKao: Bạn vẫn có thể upload và có 500GB Space. Nếu files bạn mang về 3 Premium Account, bạn sẽ lên thành Premium.
NNghĩa là sao không hiểu . là 3 người khác hả

Announcements

Forum statistics

Threads
421,018
173,090
Latest member
sirius50cc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week