doodstream bị chặn rồi à ae :))

Mạng fpt đây

Scam rồi chứ mạng FPT hay VNPT, Viettel cái gì nữa
:rolleyes: buồn nhỉ e đang tính vào lại mảng này. Còn bên host nào nữa k ta

Thấy servers của nó vẫn load nhanh, không bị làm sao cả.

Dood vẫn ngon nguyên mà các bác, nhưng thằng streamsb giờ không rút được tiền về à ? Nó có mỗi rút bitcoin, bác nào rành thông não em phát, hỏi support nó trả lời linh tinh vãi, hay scam đây

Dood vẫn ngon nguyên mà các bác, nhưng thằng streamsb giờ không rút được tiền về à ? Nó có mỗi rút bitcoin, bác nào rành thông não em phát, hỏi support nó trả lời linh tinh vãi, hay scam đây
scam gì, nó đang chạy quảng cáo premium ở wjunction mà. Chắc rút coin để tránh như host gì của vn trước bị xxx bế nó. Host này cũng của người Việt mà.

scam gì, nó đang chạy quảng cáo premium ở wjunction mà. Chắc rút coin để tránh như host gì của vn trước bị xxx bế nó. Host này cũng của người Việt mà.
thế bắt buộc phải rút coin à bác, em lười cái khoản coin này lắm

hỏi câu ngoài lề tí,cho mình hỏi trang mua tên miền của nước ngoài với ạ
gõ từ khoá lên gg cũng đầy mà, godaddy, namecheap. Mà name cheap giờ k mua đc tên miền linh tinh hay sao ấy, gõ tên miền linh tinh để check giá nó toàn kêu đã hết. Còn mỗi .com .net

Thằng doodstream ngon nhưng ko có chức năng làm ảnh thumb nhỉ .
Đang tính chuyển từ fembed qua thằng này .
Thằng fembed dạo này quảng cáo nhiều vãi , người dùng chạy hết , một mình nó hơn 20 cái ads , dcmn

Thằng doodstream ngon nhưng ko có chức năng làm ảnh thumb nhỉ .
Đang tính chuyển từ fembed qua thằng này .
Thằng fembed dạo này quảng cáo nhiều vãi , người dùng chạy hết , một mình nó hơn 20 cái ads , dcmn
Đồng ý cái vụ thumb của nó củ chuối thật. Còn vụ ads thì thằng dood cũng nhiều lắm chứ ko đơn giản đâu. Nếu đủ lượng view nhiều thì nó sẽ support bonus cho lên thẳng account premium đó.

quảng cáo popup cũng nhiều quá các bác à....
Dood chỉ chơi rate ngon nhất khi chơi với tài nguyên 3x thôi em à. Khi chơi thật sự sâu vào thì 1 ngày đủ min rút là 10$ là rất bình thường, nên quảng cáo của nó khá nhiều.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week