• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Donkeymails và jillsclickcorner.com

coloner

Junior
Reactions
96
MR
0.006
Bác nào có thông tin j mới về 2 thằng này cho em xin cái! bình thường check 7 ngày pay mà h nửa tháng rùi! hic :binhsua33:

get chơi thèng donkey,còn jillsclick thì ngon rồi,mình thấy hay hơn,rút về lr tầm 1 ngày là nhận đc,pp chưa thử :D

Vai qua .No cu nhu lam viec nha nuoc .akay that vua bi xoa.may con may con ssh.

Last edited by a moderator:
2 thang nay kiem an dc ma! jill lam de va nhieu off nen an dc ma! Choi tam don von vo ptc hic!

chơi jill thì chuẩn bị tinh thần nó deny ko cần lý do và mất vài $ trong balance 1 cáh oan uổng :)

Haha Jill thì pay khoảng 3$ trở lên dễ bị nó ban lắm cứ tầm 2$ pay rùi pay xong pay tiếp :))

Thằng donkey mình pay,mà nó ghi còn 1800>mem nửa,kh biết bao giờ đến lượt

Donkey trên trang chủ có thông báo mà, đợt vừa rồi có pay nhưng bị lỗi SQL, nó xóa hết request nên đến 21 nó mới mở pay lại.
July 7th. Important News about the payouts!
Yesterday we had a small mysql problem at our website this problem is fixed fine. Only as of this problem all payout requests where automatic deleted as of this problem. As of this everyone had to request payout again. The new payouts then will be proceed around July 21. Sorry for all problems in this case!

---------- Post added at 03:07 PM ---------- Previous post was at 03:04 PM ----------

Cái thứ hạng đấy cũng không quan trọng đâu, vì đến hạn là nó check khoảng 4-5 ngày, 2-3 ngày tiếp theo là payout. 21 mở pay thì đến 29 nó pay xong.

Mềnh không chơi Jill, bạn nào pro về jill hướng dẫn một số off hay kinh nghiệm chiến em nó đi :binhsua166:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom