Donkeymails - Site đã cũ nhưng siêu uy tín cho newbie tập tành offer

kamanlee

Junior
Reactions
52
MR
0.209
Dạo này mình rãnh rỗi nên tìm hiểu MMO, mình tìm hiểu MMO từ nhiều năm trước nhưng qua loa cho vui, giờ mới bắt đầu làm thử.
Donkeymails có lẽ quá nỗi tiếng, không còn gì để nói thêm, tồn tại hơn 10 năm qua với nhiều hình thức kiếm tiền: PTC, PTS, Offer, Lotto, Surf... Cũng là một trong những trang thử sức đầu tiên và thành quả chắc là nhiều nhất, dĩ nhiên là có chút mánh khóe :rolleyes: Nhưng tuyệt đối không phải là cheat đâu nhé, nếu cheat dc thì nó nát nhanh rồi chứ không sống thọ 1 thập kĩ đâu :(

Ai tham gia ủng hộ ref hộ mình:

http://www.donkeymails.com/pages/index.php?refid=asukai

Thành quả vài ngày của mình, đã rút 3$

Về kiếm tiền chủ yếu trên site này thì mình làm PTS, kèo khá thơm, khoảng 10 cent/ 1 PTS, nhanh thì khoảng 1-2ph 1 cái, không phải cái nào cũng đc paid nhưng cũng có cách để dc paid nhiều hơn (nhất là những site đểu không gửi mail confirm, mình vẫn bắt nó nhả tiền ra dc (vd thằng vappey, ptcgroup trên hình)

PTC rất bèo, rãnh thì làm PTR 0.25cent 1 cái (mình cũng không quan tâm lắm, nó báo về mail chính tiện tay mở thì ăn thôi, xài trên điện thoại cũng được)

Đặc biệt trên này là offer, nếu các bạn chưa hiểu offer là gì thì có thể vào đây tập (giống mình), trang này có offer cho ng việt giá lại cao hơn rất nhiều (thấy nguồn từ viewfriut nhưng mà giá cao hơn nhiều (vd cái mới làm là 63cent ~ 13k rồi) download app trên IOS với androi (chả hiểu sao cái này rất lung tung và khó paid)

Surf thì mình chưa chơi, còn nghiên cứu đã. Lotto với surf site hên xui thì mình ít chơi, không có ý nghĩa lắm lại khó thắng

Lần đầu viết bài lấy ref còn thiếu sót, bác nào đi qua ủng hộ tí, đặc biệt ai chưa có acc PP ver thì ref cho mình mình chỉ cách ver PP mà không tốn $ bằng trang này :cool:

Attachments

• Hướng dẫn chơi Donkeymails.zip
    291.5 KB · Views: 116
Last edited:
site pay k tính phí nha, dc nhiu hưởng nhiu nha :D

Các bạn ref để lại nick, có khó khăn gì chúng ta cùng nhau giải quyết

Site này trước chơi với no minumum, rút egold nhưng còn đi học, không có vốn nên nghỉ. Hồi tháng 10 chơi lại mmo vào xem còn vài $ cố click nốt rút bằng paypal. Site này sống đúng dai :)

cách đây 10 năm hồi còn học đại học cũng gặp thằng này @@

Thằng này với bà vợ jillsclickcorner là 2 thằng khó tính nhất. Vớ vẩn nó khoá acc, làm cẩn thận nha các bác. Nó hay khoá acc vì lý do "sai địa chỉ nhà" lắm nha. support thì nó kêu nó sẽ gửi pincode qua thư về nhà để xác nhận địa chỉ, nó có gửi hay ko sao biết đc và biết khi nào nhận được. Khoá acc rất chi ảo he he.

Thằng này với bà vợ jillsclickcorner là 2 thằng khó tính nhất. Vớ vẩn nó khoá acc, làm cẩn thận nha các bác. Nó hay khoá acc vì lý do "sai địa chỉ nhà" lắm nha. support thì nó kêu nó sẽ gửi pincode qua thư về nhà để xác nhận địa chỉ, nó có gửi hay ko sao biết đc và biết khi nào nhận được. Khoá acc rất chi ảo he he.

Cho mình hỏi lỡ bị khóa thì tạo lại trùng IP có dc ko nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,906
172,992
Latest member
igo88one

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week