• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Other Đồng hành cùng Payweb - Bonus cực khủng lên đến $0.26 cho 3 lượt đầu tiên

Up cho ai chưa kịp ex hôm nay..

---------- Post added at 06:42 PM ---------- Previous post was at 05:21 PM ----------

Tăng mạnh giá bonus để tập hợp đủ tiền ex về lần cuối nhé. Giá chưa kịp cập nhật nhưng mình sẽ để bằng các topic khác cho mọi người. Mục tiêu hiện giờ là gom đủ $25.
Ai còn $$ pw thì send cho mình để ex nhé, ID: 1922945034

Nâng mức giá cao nhất nè. Bảng giá dưới đây cộng thêm 0.01 nhé!
Tổng động viên lực lượng ex. ID nhận $$: 1922945034

2011.06.10 00:02:27
2011.06.11 00:00:37
U4206436
Get 2 ngày hôm qua và hôm nay.
Ai get xong mà ko xem được ngày thì vào My Transactions, bên phải cái bộ chỉnh ngày tháng nó có cho chỉnh xem loại tài khoản đó, chọn Bonus là thấy được giao dịch, nó thay đổi luật từ hôm qua hoặc hôm kia gì đó, hôm nay mới phát hiện ra :(

THÔNG BÁO CUỐI CÙNG - CHIA TAY PAYWEB

Chắc hẳn từ các thông tin qua nay, các bạn đã biết hiện giờ Pw chia ra nhiều tài khoản, trong đó có tài khoản Bonus là tài khoản chúng ta get mỗi ngày, tài khoản này không thể dùng để exchange về được nữa. Do đó các get bonus từ 13h chiều ngày 9/6/2011 trở về sau không được bonus nữa nhé.
Từ 00h ngày 11/6/2011 cũng ngưng nhận ex luôn nhé.

**Thông tin thêm: tổng kết lại những ngày gần đây, mình bị lỗ nặng từ PW, đầu tiên là một bạn ở MMO ex sang ID của mình, không may ID bị ban ngay sau đó & dẫn đến mình phải bồi thường bạn ấy một khoản. Tiếp theo là một đợt get bonus mình đã bonus cho mọi người nhưng đến chiều tài khoản bị âm sau đợt bảo trì. Từ đó dẫn đến mình bị lỗ khá nhiều trong thời gian gần cuối... Tiếc thay cho điều này.

Nhưng mình rất vui được hợp tác với tất cả mọi người & cám ơn tất cả các bạn đã ủng hộ mình trong thời gian qua. Dù chưa đạt được số lượng thành viên như dự tính nhưng mình cũng học hỏi được khá nhiều kinh nghiệm từ đây.

Chúc các bạn có những khoảng thời gian thật vui, gặp nhiều may mắn & hạnh phúc nhé!
congvt06, Thân ái!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,016
171,074
Latest member
nguyenhuulinh97q
Back
Top Bottom