Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
thôi mỗi người chịu thiệt tí cho yên nhà yên cửa.
Mình đã từng có ý định chịu thiệt lun 1tr5 cọc ko truy cứu nó, nhưng nó cứ lầy lội 1 cách ko có não để suy nghĩ, bắt ép mình phải xì ra thêm 2tr5 cho nó nuốt tiếp nó mới chịu nên mình rp đòi lại 1tr5 luôn cho nó biết sử dụng não bộ của con người 1 tí.

Mình đã từng có ý định chịu thiệt lun 1tr5 cọc ko truy cứu nó, nhưng nó cứ lầy lội 1 cách ko có não để suy nghĩ, bắt ép mình phải xì ra thêm 2tr5 cho nó nuốt tiếp nó mới chịu nên mình rp đòi lại 1tr5 luôn cho nó biết sử dụng não bộ của con người 1 tí.
Tớ chưa nói câu nào xúc phạm đến cậu nên mong cậu nói lịch sự nhé Long!

Tớ chưa nói câu nào xúc phạm đến cậu nên mong cậu nói lịch sự nhé Long!
Tại sao ko tự hỏi vì sao người khác lại xem thường mình ? từ đầu tao luôn nc đàng hoàng và tỏ rõ thiện chí nhé. Chỉ có mày là nhay và lầy đến mức tao phải như vậy với mày. Sự tôn trọng nằm ở bản thân mình chứ ko phải yêu cầu người khác phải tôn trọng mình.

Tại sao ko tự hỏi vì sao người khác lại xem thường mình ? từ đầu tao luôn nc đàng hoàng và tỏ rõ thiện chí nhé. Chỉ có mày là nhay và lầy đến mức tao phải như vậy với mày. Sự tôn trọng nằm ở bản thân mình chứ ko phải yêu cầu người khác phải tôn trọng mình.
Phát ngôn quá hay ! :rolleyes:
" Sự tôn trọng nằm ở bản thân mình chứ ko phải yêu cầu người khác phải tôn trọng mình "

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week