Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
đơn giản là làm ko đc thì trả lại tiền.
2tr trả lại cho người ta thì có mất cái đ*o gì đâu.
chữ tín không = 2tr thì không hiểu @Tiffany1988 nghĩ gì trong đầu.

@Tiffany1988 dù bạn sell tut hay tit gì nhưng thực tế không sử dụng được thì bạn phải refund lại cho @lindaseo ! bạn có 24h để refund !
Bác đã nói vậy thì em đành nghe theo nhưng với điều kiện là chủ thớt show ra được 10 acc mà chủ thớt test hôm đó để dẫn chứng. Chứ sent 4/10 acc thì k ổn lắm. Bảo test 10 mà chỉ đưa 4 em thấy hơi hoang mang :)

Bác đã nói vậy thì em đành nghe theo nhưng với điều kiện là chủ thớt show ra được 10 acc mà chủ thớt test hôm đó để dẫn chứng. Chứ sent 4/10 acc thì k ổn lắm. Bảo test 10 mà chỉ đưa 4 em thấy hơi hoang mang :)
đừng có chày cối, tao làm được thì đã ko cần phải lỗi mày lên đây chỉ vì 2trieu. tao có đủ 10 acc cho mày xem chứ ko bao giờ có cái chuyện nói xuông như mày. cái dạng mày tao show ra lại chạy mất dép chứ ngồi đó mà hóng mày refund. mày chuyển cho cuipap1984 2trieu đi tao sẽ đưa cả email và pass cho cậu ấy đủ 10 acc để c ấy kiểm tra

đừng có chày cối, tao làm được thì đã ko cần phải lỗi mày lên đây chỉ vì 2trieu. tao có đủ 10 acc cho mày xem chứ ko bao giờ có cái chuyện nói xuông như mày. cái dạng mày tao show ra lại chạy mất dép chứ ngồi đó mà hóng mày refund. mày chuyển cho cuipap1984 2trieu đi tao sẽ đưa cả email và pass cho cậu ấy đủ 10 acc để c ấy kiểm tra

@Tiffany1988 bạn ck cho mình 2.000.000 mình sẽ giải quyết @lindaseo show đủ 10 acc !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,603
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom