Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
là sao hả bạn ơi, mình đang hỏi lỗi giao dịch của mình mà, mọi hôm mình vẫn bán ok mà :(

Mình giải thích ngắn gọn cho bạn dễ hiểu như sau:
Bạn bán BTC cho ai đó, họ sẽ login vcb và chuyển khoản cho bạn. Xong, hết chuyện!
Nhưng giờ thì khác xưa! Remi "cảm thấy" fee -0.5% chưa "ăn no" nên bày ra thêm vụ
nạp tiền vào tài khoản và tính phí rút tiền. ngon lành. : )) mưu mô xảo quyệt
Nếu có ai hỏi thì súp pọt sẽ nói là để tránh tình trạng scam ko chuyển tiền : ))
Mô hình:
Người bán btc nạp btc vào remi
Người mua btc nạp vcb vào remi
Bạn bán BTC cho ai đó, tiền ngay lập tức cộng vào tk của remi, bạn truy cập vào
https://remitano.com/vn/wallet/fiat/withdrawal
rút tiền. chỉ có vậy. Lệnh rút có khi từ khuya đến sáng mai. : )) 0 giờ đêm vcb reset 300 củ : )))
Hiện tại các lệnh rút VNĐ chưa thể xử lý được do tài khoản của chúng tôi đã hết hạn mức. Chúng tôi sẽ cố gắng xử lý toàn bộ lệnh rút sau 12h ngaỳ hôm nay. Rất mong nhận được sự thông cảm của các bạn.

Last edited:
Mình giải thích ngắn gọn cho bạn dễ hiểu như sau:
Bạn bán BTC cho ai đó, họ sẽ login vcb và chuyển khoản cho bạn. Xong, hết chuyện!
Nhưng giờ thì khác xưa! Remi "cảm thấy" fee -0.5% chưa "ăn no" nên bày ra thêm vụ
nạp tiền vào tài khoản và tính phí rút tiền. ngon lành. : )) mưu mô xảo quyệt
Nếu có ai hỏi thì súp pọt sẽ nói là để tránh tình trạng scam ko chuyển tiền : ))
Mô hình:
Người bán btc nạp btc vào remi
Người mua btc nạp vcb vào remi
Bạn bán BTC cho ai đó, tiền ngay lập tức cộng vào tk của remi, bạn truy cập vào
https://remitano.com/vn/wallet/fiat/withdrawal
rút tiền. chỉ có vậy. Lệnh rút có khi từ khuya đến sáng mai. : )) 0 giờ đêm vcb reset 300 củ : )))
Hiện tại các lệnh rút VNĐ chưa thể xử lý được do tài khoản của chúng tôi đã hết hạn mức. Chúng tôi sẽ cố gắng xử lý toàn bộ lệnh rút sau 12h ngaỳ hôm nay. Rất mong nhận được sự thông cảm của các bạn.
Đụ lợi dụng vốn vcl :D

Vãi cái site, vụ này thông minh vãi. sau này sẽ có vụ ngồi chờ tới 12h để tranh nhau rút tiền

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,963
Latest member
ngqthai0209

Most viewed of week

Most viewed of week