Waiting for Answer Done

e có phải thêm dữ liệu gì nữa không?

• có thể coi đây là scammer được không?

Votes: 9 100.0%
  • e có thể nhận lại tiền được không?

Votes: 0 0.0%
  • done

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    9
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
thằng này là 1 con suc vật scammer chính hiệu nha. anh em nào đang làm ăn thì tránh xa nó ra. súc vật mà thích tỏ ra cao quý.

Làm ytb thắng vài chục k$ mà thế sao haha
có thể lấy lại tiền dc ko a
lấy lại đc hay ko thì còn coai cái số của bác tin người quá mức bay gần 6tr quá đen

Bảo sao đi đâu cũng thấy Tuấn YTB thả thính :D , Đời có luật nhân quả thôi thớt khỏi lo.

thế éo nào vừa hôm trước có 1 vụ xong. mà các bác làm mmo mà cả tin vcc. Người thật việc thật còn éo tin đc nữa là chả tìm hiểu cm rì cả@@ tiền chứ rác éo đâu.

Làm ytb thắng vài chục k$ mà thế sao haha
lấy đâu ra, có thằng ngu mới tin. Đế ý mấy thằng xuất ngày lên fb viết stt làm ăn thế này, làm ăn thế kia, đảm bảo toàn nói phét.

thế éo nào vừa hôm trước có 1 vụ xong. mà các bác làm mmo mà cả tin vcc. Người thật việc thật còn éo tin đc nữa là chả tìm hiểu cm rì cả@@ tiền chứ rác éo đâu.
Mấy vụ rồi mà sao ko bị ban nick à

lấy đâu ra, có thằng ngu mới tin. Đế ý mấy thằng xuất ngày lên fb viết stt làm ăn thế này, làm ăn thế kia, đảm bảo toàn nói phét.
túi đá đểu thế mà bác ko hiểu, 1 thằng kiếm từ ytb vài chục K thì nó chẳng rảnh mà đi dạy mấy cái linh tinh kia chi cho mất thời gian, thời gian đó nó kiếm cách mà tiêu tiền còn hơn
Tui kiếm vài trăm $ thôi tui đã chả muốn làm cái khác chỉ muốn tập trung vào phát triển rồi, chứ như nó vài chục K thì nó rảnh mà đi dạy ko ko cái gì

youtube kiếm muốn đổ mồ hôi , nước mắt :(:(:( ôi cái MMO lam lũ
Anh TuanYTB zo nói lời j` đi

Last edited:
youtube kiếm muốn đổ mồ hôi , nước mắt :(:(:( ôi cái MMO lam lũ
Anh TuanYTB zo nói lời j` đi
nó bỏ nick ko vào từ vụ rp đầu rồi bác tính ra cả nữa tháng nay rồi, ảnh thì toàn F12 mà mấy ông nội kia tin như thật, 1 ngày nhận VCB gần trăm triệu mà 500k còn bần thì hiểu rồi

lại part2....

bữa em cũng định chuyển 500k phí trà nước để bác ấy tiếp chuyện tiếp! thử search số tài khoản thì thấy bị report scam! nên không chuyển!
Chia buồn bác thớt! trả không thì còn tuỳ bác ấy! ít ít thì bác ấy trả chứ 6tr ra đi rồi chắc không trả đâu!

Dạo này đi chăn gà dễ dàng vậy hả ta, mmo giờ còn có dịch vụ sell chữ tín giá rẻ :oops:

Lên đẹp trai, Lên lắm tiền, Lên vào MMO4ME nhận đệ từ. Người ta thấy Lên đẹp trai, Lên lắm tiền người ta xin nhận đệ tử. Sau đó lên bận bịu k dạy người ta được thì người ta report Lên Lầy lộ lắm lông, Lên Delay vì người ta Gato lên đẹp trai lên lắm tiền

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,749
170,836
Latest member
hahoang1789

Most viewed of week

Most viewed of week

Back