Warning Done

Status
Not open for further replies.
Đã đem lên đây thì chắc chắn phải sai rồi, ko nhìu thì ít thôi :eek:, thớt nói ko cần nên đem đi làm event thôi, mà giờ trả lại rồi, event cho vui.
XIN LỖI chưa?
:D Anh ấy lại lên sóng rồi, trước cũng có lần hợp tác với anh ấy, mình cẩn thẩn chỉ gửi tiền cho trung gian, xong rồi cũng kiểu dead time chục ngày sau vẫn ko xong và báo lại không làm nữa... Sau đó tìm được 1 bạn trong này làm 2 hôm xong mới nhận tiên chả cần đặt trước gì cả :D
giới thiệu thớt đi!

:D Anh ấy lại lên sóng rồi, trước cũng có lần hợp tác với anh ấy, mình cẩn thẩn chỉ gửi tiền cho trung gian, xong rồi cũng kiểu dead time chục ngày sau vẫn ko xong và báo lại không làm nữa... Sau đó tìm được 1 bạn trong này làm 2 hôm xong mới nhận tiên chả cần đặt trước gì cả :D
code chỉ là cái vỏ, cái thứ này làm rất là hao tốn tài nguyên thời gian, công sức, tiền bạc cả về tut nữa rất là bực mình nếu gặp thì né ra hoặc có bằng chứng thì report lên đây cho anh em tránh:)

lúc nãy làm event k biết lấy tiền của người ta làm event, k cũng k vào, mà làm event chọn 1 con trong số 1000 thành viên trong mo đủ ngàn người k,event mà sợ mất tiền :D,thôi xoá post event k chơi.

:D lâu ko thấy bác đó online rồi, mình cũng muốn gặp để trao đổi ý tưởng code tools mà, nick là nguyenhaudev gì gì đó gần năm rồi nên chẳng nhớ rõ
Onl suốt đó chứ, Lười cmt thôi, Đọc hem hà!
có gì hộp 8 :p

Đã refund cho thớt
@cuipap1984 như vậy là coder của năm đã rộng lượng từ bi hỉ xả để refund cho em, đội ơn anh ấy rất nhiều =)). Anh cuipap có thể đóng (hoặc không) topic giúp em nhé, hi vọng không còn những coder như này để mọi người có thể làm ăn suôn sẻ. Giờ càng ngày càng khó khăn, mà đôi lúc dẫm phải sh!t như này cũng nản =))

Vậy đóng topic lại :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,555
170,646
Latest member
Huydttn
Back