Warning Done

Status
Not open for further replies.
Làm mmo mà ko có UY TÍN thì .....!Tiền là thước đo cho những LÒNG THAM. Sống để ĐỨC cho Con nữa. Em nói VUI thôi, :p

Đang chờ thớt vào comment, vì thớt chủ động bảo ko cần gởi lại nên mình đem đi làm event, thớt bảo nhận lại thì mình gởi chứ mình có bảo là không trả đâu, còn event thì vẫn tiếp tục như bình thường thôi.

Đang chờ thớt vào comment, vì thớt chủ động bảo ko cần gởi lại nên mình đem đi làm event, thớt bảo nhận lại thì mình gởi chứ mình có bảo là không trả đâu, còn event thì vẫn tiếp tục như bình thường thôi.
:)))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))

Chủ động refund mới ổn bác ơi. lỡ người ta biết mất rồi nên người ta ko muốn làm to chuyện nên ko đòi lại thì sao. bác phải làm chủ động chứ

refund phong cách hoàng gia à =)))

kiểu sai lè vẫn cố lòng tự trọng của mình á phải thật là cao nạ =)))

Tuy rằng @bravotd không đòi tiền cọc nhưng lỗi này là từ bạn ! nếu bạn không refund trong 24h thì mình sẽ chuyển topic này sang scam ! và..... chuyện gì đến nó sẽ đến !

bạn hẹn tới 4 lần từ ngày 15 đến tận ngày 27 ! làm cho @bravotd mệt mỏi ! không bị bắt đền thêm là "may mắn" !

Bạn nên refund cho họ. CHỮ UY TÍN đặt lên hàng đầu... Nếu làm không được refund và rút kinh nghiệm lần sau. Vì người ta là KHÁCH HÀNG , nếu như bạn là KHÁCH HÀNG mình cũng như vậy thôi.

MONG MỌI CHUYỆN XỬ LÝ Tốt Đẹp.

Trả lời như vậy, thì nói thật banned cho rồi. Làm ăn ghét là ko uy tín, nếu ko đúng tiến độ công việc nên chủ động báo với khách hàng, ai mà tự để khách hàng phải hỏi!

Đang rảnh thì thuật lại thằng ku này cho anh hiểu thế này nhé.
Đầu tiên ku này lấy nick là monkey gì gì đó. (Cũng không biết nick thứ bao nhiêu nhưng huyền thoại monkey bắt đầu từ đây :D) Hoạt động trong box captcha sôi nổi lắm. Topic nào cũng vào nói rất hay và rất có "tình người" để lôi kéo mấy thím "a dua" vào rồi nói chuyện với nhau để tạo sự uy tín. Sau đó nó lập topic dùng chung proxy, sell TUT này nọ và sau đó thì chuyện ai cũng biết là chuyện gì đó sẽ đến. Và sau mỗi lần nick ấy bị banned thì sẽ xuất hiện một nick mới với thủ đoạn như vậy. Và huyền thoại bắt đầu :D.
Còn nghi ngờ thằng này có phải monkey hay ko chỉ để cảnh cáo anh em thôi. Thà đánh nhầm còn hơn bỏ sót mà. Chính em cũng biết thằng này từ thời monkey nên e cũng biết cách nói chuyện của nó như thế nào. Phun ra vài câu là thấy nghi nghi rồi. Nhưng thôi nói cho a và mọi người ko rõ chuyện chứ mất công tới lúc lại có 1 topic nổi lên kêu nick màu này nọ mệt lắm. E dính vài lần rồi sợ.
Còn thằng NguyenTuanMinh thì ai nói với nó làm gì cho mệt. Đảo qua các topic của ông monkey cũ là biết ổng thế nào rồi. Ổng chỉ cần lấy lòng của những thằng trẻ + trâu để sau này dễ bề scam thôi nên nó cmt gì thì kệ nó. Mục đích của nó là làm ae gây war với nó và có 1 vài đứa sẽ về phe nó và cuối cùng là scam mấy đứa như thế :D

À còn vụ của ông thớt đây thì nếu coder đó đúng là coder chuyên nghiệp thì phải hoàn lại tiền đặt cọc và phải đền bù tổn thất cho thớt đây thì mới đúng lý lẽ. Chứ chả phải ngồi đó mà rút kinh nghiệm đâu. Nhưng VN mình thì cứ sai thì cứ rút kinh nghiệm cũng quen rồi nên không cần phải nói nhiều. Riêng coder mà trễ deadline cả nửa tháng như vậy thì mình nghĩ forum nên thanh lọc đi là vừa. Forum mình đâu có thiếu coder mà để anh em chịu đựng thứ coder như vậy
oh, thank em, đã hiểu vấn đề của thằng này là như thế nào

Bà con thấy buồn cười chưa... bỏ tiền ra thuê nó mà chả khác méo gì đi xin nó ban ơn cho =)) cũng cạn lời...

nhận được refund thì báo anh em biết nha.! Nhờ cậu mà danh sách blacklist mình thêm 1 người!

@cuipap1984 như vậy là coder của năm đã rộng lượng từ bi hỉ xả để refund cho em, đội ơn anh ấy rất nhiều =)). Anh cuipap có thể đóng (hoặc không) topic giúp em nhé, hi vọng không còn những coder như này để mọi người có thể làm ăn suôn sẻ. Giờ càng ngày càng khó khăn, mà đôi lúc dẫm phải sh!t như này cũng nản =))

@cuipap1984 như vậy là coder của năm đã rộng lượng từ bi hỉ xả để refund cho em, đội ơn anh ấy rất nhiều =)). Anh cuipap có thể đóng (hoặc không) topic giúp em nhé, hi vọng không còn những coder như này để mọi người có thể làm ăn suôn sẻ. Giờ càng ngày càng khó khăn, mà đôi lúc dẫm phải sh!t như này cũng nản =))
Chính thím là người nói không cần trả lại gì cả mà nhỉ ? sao giờ lại nói nhu thế này, công nhận tui sai, giờ nói gì đi nữa cũng sai, nhưng thím chủ động nói không cần thôi.

KHi họ ghét, họ ko màng tới. Họ quá thất vọng!
NHưng với lòng TỰ TRỌNG và thâm tâm thấy có lỗi, không cần đợi ai nhắc hoặc đòi.
Còn làm sao thì là do cách suy nghĩ và LÀM VIỆC của bác!
Làm sao người ta còn chút TÔN TRỌNG mình! chí ít là thế!

Chính thím là người nói không cần trả lại gì cả mà nhỉ ? sao giờ lại nói nhu thế này, công nhận tui sai, giờ nói gì đi nữa cũng sai, nhưng thím chủ động nói không cần thôi.
Lỡ em spam nốt :p
Sai thì công khai XIN LỖI, trả tiền cọc(...) còn có lòng TỐT nên code FREE coi như chuộc lỗi.
Cơ mà em thấy chắc THỚT không cần :p

thoe quy tắc là bên nào không thực hiện đúng hợp đồng bên đó phải bồi thường thiệt hại chứ sao phải là chủ thớt hủy hợp đồng rồi bỏ luôn tiền cọc?

Lỡ em spam nốt :p
Sai thì công khai XIN LỖI, trả tiền cọc(...) còn có lòng TỐT nên code FREE coi như chuộc lỗi.
Cơ mà em thấy chắc THỚT không cần :p
Đã đem lên đây thì chắc chắn phải sai rồi, ko nhìu thì ít thôi :eek:, thớt nói ko cần nên đem đi làm event thôi, mà giờ trả lại rồi, event cho vui.

nói chung là trình độ đ!t có, cái gì cũng nhận. Rồi làm lâu là đúng thôi. Trình độ cùi làm lâu thì nói mẹ ra, lại còn hứa với chả hẹn. Nhiều vụ về ông này làm tool như con củ cec lắm rồi

Hẹn lần hẹn lữa mấy chục lần cũng đủ biết trình độ lầy lội của chú em thế nào rồi, ko có cái topic này thì mơ đi mà có chuyện đòi đc tiền của chú em

Chuẩn rồi anh. Em kí hợp đồng bên kia chậm trễ mà không xin mình là em huỷ hợp đồng rồi phạt luôn cho nó sợ :))
Thích AVATAR của Mob rồi nhe @@ :) :eek::eek::eek:

:D Anh ấy lại lên sóng rồi, trước cũng có lần hợp tác với anh ấy, mình cẩn thẩn chỉ gửi tiền cho trung gian, xong rồi cũng kiểu dead time chục ngày sau vẫn ko xong và báo lại không làm nữa... Sau đó tìm được 1 bạn trong này làm 2 hôm xong mới nhận tiên chả cần đặt trước gì cả :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,542
170,633
Latest member
pst
Back
Top Bottom