• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.

kimdai

Verified
Reactions
172
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Bác nào có tài khoản Vietcombak tên NGUYEN VAN TRUONG. nick yahoo : ngtruong2
Hôm 28/06/2016 có bán cho mình 30PP giờ dispute là sao ạ!

thằng này hôm trước bán mình 1 lần cũng vậy rồi, kiểu làm ăn lôi thôi vãi :v may đòi lại được $ và cạch đến già cho đám làm ăn kiểu này. cạch đến già :D

em giao dịch với bác ấy mấy lần có thấy j đâu

vậy phải làm sao bác ? nếu mình sử dụng luôn tiền vừa nhận được có đỡ lo hơn ko ?

Ko rõ mình gd chục lần rồi ko thấy sao . Thớt xem rõ thông tin xem để e còn biết

Xui cho thớt ăn hành rồi

bằng chứng đây ạ

thằng này hôm trước bán mình 1 lần cũng vậy rồi, kiểu làm ăn lôi thôi vãi :v may đòi lại được $ và cạch đến già cho đám làm ăn kiểu này. cạch đến già :D
Bạn @minhducxnk chứng minh xem.

có khi bị auto open case khi con paypal người send ăn mít á

sao ko soạn 1 email, mua bán hàng ảo, hay 1 file nào đó, với giá trị cần mua, nó muốn DIS ông nội pp cũng ko đc

@truongnv89 đã lấy lại acc paypal và đã đóng case @kimdai kiểm tra xong xác nhận giúp mình !

để làm gì ? cho ai ? lợi ích gì ? éo rãnh thời gian cho những thứ ko đáng :v
Vậy thì nói ít thôi. Bạn cùng lắm mua vài chục, mà đòi hỏi cũng rất cao, ăn nói dùng từ ngữ nghe cũng ko thấy thoải mái lắm. Ko giao dịch với bạn về cơ bản m ko thiếu người tốt hơn để giao dịch. Nếu ko có ý chứng minh thì đừng nói.

PS: Chủ topic xác nhận lại giúp. Có vài vấn đề với acc của mình. Bạn thông cảm, đã giải quyết cho bạn. Hình như cũng hoàn tất rồi đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom