• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
vụ này khả năng hót :D

copa với cả euro làm thị trường chao đảo quá... :confused:

Trân trọng cảm ơn mọi người quan tâm giúp đỡ. Mọi chuyện đã được giải quyết êm đẹp. Xin cảm ơn rất nhiều đến bác admin và bạn kiên ex. Thực sự nếu bạn kiên ex đi công tác nước ngoài thì cũng không nhận được thông tin để giải quyết.
Bằng thư này kính mong ban quản trị đóng topic này để mọi người không bàn tán về kien ex nữa. Kiên ex vẫn là sự lựa chọn mua btc của tôi. Tránh ghi nhầm cú pháp vì người thiệt hại là chính bạn. Rút ra bài học ở đây
Trân trọng

Mã code bạn vào lịch sử order xem order BMTXU9 nhé. Order này chỉ có bạn xem được thôi, nên không thể có chuyện bị redeem từ trước đ.c, trừ trường hợp bạn để lộ email và password khiến người khác xâm nhập đ.c.
chà chà, lại có thêm tình tiết mới, sao xui thế nhỉ, khả năng có thằng hacker nào chui vào ăn dằm ở dề máy bạn rồi

tiếc nhỉ :D mà ông chủ topic văn thơ lai láng rõ ràng vãi :D

Ghi nhầm cú pháp gì thế bác chủ thớt? Bác nói rõ cho anh em hóng xem nào.

@cuipap1984 @danhmay24h chủ thớt xong việc rồi 2 mod đóng toppic hộ kìa
Trân trọng cảm ơn mọi người quan tâm giúp đỡ. Mọi chuyện đã được giải quyết êm đẹp. Xin cảm ơn rất nhiều đến bác admin và bạn kiên ex. Thực sự nếu bạn kiên ex đi công tác nước ngoài thì cũng không nhận được thông tin để giải quyết.
Bằng thư này kính mong ban quản trị đóng topic này để mọi người không bàn tán về kien ex nữa. Kiên ex vẫn là sự lựa chọn mua btc của tôi. Tránh ghi nhầm cú pháp vì người thiệt hại là chính bạn. Rút ra bài học ở đây
Trân trọng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back