• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
Bạn kiên ơi. Bạn nói hoàn thành order của mình là sao? Mình kiểm tra tài khoản vcb thì tiền chưa về? Ví btc-e cũng ko thấy usd về ? Vậy bạn kiểm tra lại giúp mình nhé. Cảm ơn bạn
Ví btce-e sao tự có được bạn. Cái này bạn kiểm tra mail xem bên đó có gửi code btce về không thôi, hoặc check đơn hang xem có không. Chứ btce nó là một dạng mã hoá code mà.

Ví btce-e sao tự có được bạn. Cái này bạn kiểm tra mail xem bên đó có gửi code btce về không thôi, hoặc check đơn hang xem có không. Chứ btce nó là một dạng mã hoá code mà.
Mail mình kiểm tra vừa xong chưa có mã code gửi về bạn ạ. Làm ơn nhanh nhanh done vụ này. Mệt mỏi quá rồi

Hiện tại thì tiền thì thớt ko mất ..cứ bình tĩnh hợp tác với kien ex là được.

Vấn đề là ông kiên ex ổng bực thớt tại sao lại để xảy ra lỗi như vậy nên mới ngâm 4 ngày... mình đoán câu nói và vấn đề của kiên ex nên phán vậy.

Gook luck cả hai

Hiện tại thì tiền thì thớt ko mất ..cứ bình tĩnh hợp tác với kien ex là được.

Vấn đề là ông kiên ex ổng bực thớt tại sao lại để xảy ra lỗi như vậy nên mới ngâm 4 ngày... mình đoán câu nói và vấn đề của kiên ex nên phán vậy.

Gook luck cả hai
Sự việc không ai mong muốn. Tôi cũng muốn giao dịch nhanh để còn làm việc khác chứ đôi co làm gì phải ko? Mong kien ex giải quyết sớm. Trân thành cảm ơn nhiều

Mã code bạn vào lịch sử order xem order BMTXU9 nhé. Order này chỉ có bạn xem được thôi, nên không thể có chuyện bị redeem từ trước đ.c, trừ trường hợp bạn để lộ email và password khiến người khác xâm nhập đ.c.

Sự việc không ai mong muốn. Tôi cũng muốn giao dịch nhanh để còn làm việc khác chứ đôi co làm gì phải ko? Mong kien ex giải quyết sớm. Trân thành cảm ơn nhiều
Khi muốn nói chuyện với ai thì bạn quote comment của họ rồi nó hiện alerts nick họ thì họ biết và vào trả lời,ví dụ mấy cái comment trên bạn nói với kiên ex mà nói ko lông vậy thì có khi họ ko biết

giờ thì sắp chuyển thành vụ code bị redeem

@Nghiale85 bạn có cung cấp user pass cho bất kì ai khác không ?

Hô hô, giao dịch với kienex cả chục lần mà chưa bao giờ bị như ông chủ thớt :D

GIờ chỉ có cách gửi email cho supporter của BTC-E , yêu cầu họ cung cấp thông tin ngày, giờ redeem cái code kia và tài khoản nào đã redeem là biết, nhớ check cả ngày, giờ tạo ra code nữa nha.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,923
171,000
Latest member
gachbongvn
Back
Top Bottom