Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
200tr thì thôi chấp nhận chia 50/50 với công an là vụ này ngon,cho mẹ thằng ôn kia vô tù đi :)) dí thêm 50tr cho nó đi chục năm :))

bác thớt biết info của nó cứ gọi điện gia đình nó biết trước 1 tiếng là ổn rồi. đừng làm nó bất ngờ quá tội nghiệp nó
Thím lấy acc chính vào đây mà thảo luận nhé :D Clone chi v?

Nó vẫn cù nhây k chịu up bằng chứng à, chắc chờ bác sky nản đây mà :(

kêu admin trùng ip acc nào tớ vào acc đó
Cậu tin tớ clone đc 100 acc k trùng IP k? :rolleyes: newmem mà vào topic scam hùa như đúng rồi :D (mình không nói gì về chủ topic nha) :p

Cậu tin tớ clone đc 100 acc k trùng IP k? :rolleyes: newmem mà vào topic scam hùa như đúng rồi :D (mình không nói gì về chủ topic nha) :p
:oops: em cũng new nên chỉ dám ngồi hóng

K hề nhé ! Tôi vẫn đang đợi xem giải quyết thế nào .. Up hình các bác lại bảo fake .. Thích thì tôi up.. T up t sẽ che con teamveiw thi 1 ng xem và làm chứng cho t .. Thế thôi.. T đang chờ thớt cho t hướng kết quả khi nếu mọi thứ t chứng minh được .. Ko ko bắt t làm điều t k cần fai làm ? .. T cần cái kết quả .. ! close topic và phục hồi danh dự cho t ntnao ? .. Việc này chả vấn đề gì banned toi.. Up info thì k can thiet .. Info toi đầy ..! Giải quyết sao cho thoả đáng .. Toi cminh dong nghĩa dung thi thớt sai.. Thớt cminh dong nghĩa đúng thì tôi sai.. Còn đó k fai nghĩa vụ

200tr thì thôi chấp nhận chia 50/50 với công an là vụ này ngon,cho mẹ thằng ôn kia vô tù đi :)) dí thêm 50tr cho nó đi chục năm :))
Thím làm bao giờ chưa mà chắc thế? Thế tính đến trường hợp bên kia bỏ 50% + thêm % để vụ này chìm xuồng chưa? Team mình có 1 người bị rồi nhé mà ko phải tiền, 1 con innova, dí tiền vào cứ tưởng là ngon, ai dè thằng kia cao tay hơn, đưa nhiều hơn + quen biết nên vụ việc cứ từ phường > quận rồi quận lại đẩy về phường gần 1 năm, đi lên đi xuống nhọc ko biết bao nhiêu mà kể, vừa mất tiền ngu vừa bực. Ko đơn giản như gõ phím đâu. Vụ việc chưa chốt hạ thì đừng xúi dại thớt.

K hề nhé ! Tôi vẫn đang đợi xem giải quyết thế nào .. Up hình các bác lại bảo fake .. Thích thì tôi up.. T up t sẽ che con teamveiw thi 1 ng xem và làm chứng cho t .. Thế thôi.. T đang chờ thớt cho t hướng kết quả khi nếu mọi thứ t chứng minh được .. Ko ko bắt t làm điều t k cần fai làm ? .. T cần cái kết quả .. ! close topic và phục hồi danh dự cho t ntnao ? .. Việc này chả vấn đề gì banned toi.. Up info thì k can thiet .. Info toi đầy ..! Giải quyết sao cho thoả đáng .. Toi cminh dong nghĩa dung thi thớt sai.. Thớt cminh dong nghĩa đúng thì tôi sai.. Còn đó k fai nghĩa vụ

Bạn bán hàng thì phải có trách nhiệm ! hạn chót là 11h trưa ngày 04-07-2016 contact mình để teamview !

Last edited:
Bạn bán hàng thì phải có trách nhiệm ! hạn chót là 11h trưa ngày 07-04-2016 contact mình để teamview !
Ok ! E sẽ contact ! Tks a

mod nói chuẩn cũng như mọi người đều có ý kiêna rồi đây. còn cái danh dự của ban ma bạn chứng minh đc ấy thì forum người ta tự biêt. ko phải giải thích nhiều. đấy là nghĩa vụ của bạn. còn tôi mất tiền mua của ban mà phải xin lỗi với bạn ah? xin cái nồi ấy. còn tuy vào thái độ của bạn tôi sẽ cho giai quyết tiếp.

mod nói chuẩn cũng như mọi người đều có ý kiêna rồi đây. còn cái danh dự của ban ma bạn chứng minh đc ấy thì forum người ta tự biêt. ko phải giải thích nhiều. đấy là nghĩa vụ của bạn. còn tôi mất tiền mua của ban mà phải xin lỗi với bạn ah? xin cái nồi ấy. còn tuy vào thái độ của bạn tôi sẽ cho giai quyết tiếp.
Mua thì k nạp luôn giờ lỗi lôi seller ra doạ chém doạ tìm =)) xin lỗi nó cũng là người có tiền chưa chắc bọn tìm đến đã có cửa về. Tâm sự chân tình

Mua thì k nạp luôn giờ lỗi lôi seller ra doạ chém doạ tìm =)) xin lỗi nó cũng là người có tiền chưa chắc bọn tìm đến đã có cửa về. Tâm sự chân tình

Nick mới thì bớt bớt mồm lại, mua thì họ thích add khi nào họ add, sài như thế nào họ sài. Đâu phải hàng ăn cắp đâu mà phải add cho nhanh.

cũng đang ko muốn về mà. bảo nó cứ đủ can đảm thì cha phải gửi cái gì đâu. có tiền maf

nhiều thím cứ gây war thế nhỉ ? chiều nay là có kết quả thôi . ngồi đợi đi :confused:

toàn clone vào xàm l, sao mãi chưa xong nhỉ :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,837
170,904
Latest member
viecoi

Most viewed of week