Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
@HAA. không trả ! banned tạm thời xin ý kiến BQT !
@HAA ! vừa nói chuyện với mình ! cho đủ 24h để giài quyết với @santienao ! lại unbanned :p ! mong giải quyết êm đẹp !
chỉ có đàn ông mới đem lại hạnh phúc cho nhau, sau vụ này MMO làm cái event anh/em gặp nhau nhậu nhẹt cho vui. khi đó có send nhầm cũng nhận lại được ngay ấy mà

ns thật chứ h thím nào send nhầm vào cho e 8Bit e cũng send lại thui. k tin cứ thử xem :D :D

riêng tui thì tin anh ấy sẽ trả lại,,,

• Like
Reactions: HAA
Ai gửi nhầm vào đây cái: 17wkhtYRpXqR2KdGrx8YJ4C5HMFJ6vEYTN

@HAA ! vừa nói chuyện với mình ! cho đủ 24h để giài quyết với @santienao ! lại unbanned :p ! mong giải quyết êm đẹp !
ăn ko ngon nên nhả đây mà
05 - dSoVIFL.png

Qua 24h còn làm việc khác chứ, tôi đang còn thành viên, đóng bảo hiểm rõ ràng , còn giao dịch kiếm chắc chứ, Tôi có scam của ai đâu mà ban chứ. hài vl

Cái việc " nhặt được của rơi, tạm thời bỏ túi, đã ai nghe chưa "

Đã hết time 24h mà lại bann

QĐ thì tôi có đêm qua rồi, nên t ngủ rất ngon . Chả ảnh hưởng gì hòa bình thế giới cả. santienao rất giàu, t thì rất nghèo .
Sáng giờ bỏ công bỏ việc giải quyết cái này. Không thấy khổ chủ đâu, mà người đại diện với toàn thánh phán đứng ra phán không à ? :(:(:(

Qua 24h còn làm việc khác chứ, tôi đang còn thành viên, đóng bảo hiểm rõ ràng , còn giao dịch kiếm chắc chứ, Tôi có scam của ai đâu mà ban chứ. hài vl

QĐ thì tôi có đêm qua rồi, nên t ngủ rất ngon . Chả ảnh hưởng gì hòa bình thế giới cả. santienao rất giàu, t thì rất nghèo .
Sáng giờ bỏ công bỏ việc giải quyết cái này. Không thấy khổ chủ đâu, mà người đại diện với toàn thánh phán đứng ra phán không à ? :(:(:(
Cứ CHO đi, rồi bạn sẽ NHẬN lại rất nhiều! Thân!

thôi hôm nay mồng 1 vô tình em ấy nhặt được tiền, cho em ấy vui một chút. Mai mồng 2 em ấy send lại, chứ mồng 1 gửi tiền đi nó xui à

nãy giờ toàn đọc quanh đi quẩn lại cũng chừng đó ông :D các bác Siêng năng giữ :D
Không tin diễn đàn thì đừng chơi đã chơi thì cứ tin tưởng BQT họ giải quyết rất tốt bớt làm loãng đi mấy thím :)

Vớ vẩn.
1. BẠN giao dịch nhiều, mua bán tiền tệ nhiều thì phải hiểu tiêu chuẩn của một người làm ex nó thế nào. Ko đủ tiêu chuẩn thì cứ chém luôn phòng hậu hoạ. Hoặc đơn giản hơn là BQL thấy ai đó tiềm ần nguy cơ rủi ro cho các thành viên mmo4me khác thì chém luôn ko cần phải giải thích nhiều.
2. Bạn CONFIRM ko trả nên mới banned, cần gì chờ hết 24h.
3. Mong mấy bạn giải quyết ổn thoả tất cả cùng vui, nếu bạn là người có khả năng giải quyết các vấn đề thông minh ấy, thì mình tin bạn có tí tiền tiêu mà ko ai trách móc, lại mua đc đống danh tiếng, uy danh giang hồ cao ngất luôn. Uy danh cao thì tiền lại về, mấy tí kiếm đc trăm củ đâu, mấy thằng EX lắm khách tháng làm vài chục tới trăm củ bình thường. Nói thật bạn lòng vòng giải quyết vụ này ko đc thông minh lắm giờ có xong thì danh tiếng sứt mẻ ko ít vì "đã từng nhen nhóm lòng tham".

Đôi lời góp ý, mong các bạn giải quyết ổn thỏa tất cả cùng vui.

Vãi tiền. Nói đến nhân quả thì chắc gửi nhầm cũng là nhân quả đó hí hí. Xin chào các bro. E đến hơi muộn

đời có nhân quả :D Thứ gì ko phải của mình tốt nhất ko nên giữ :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,618
170,727
Latest member
alexng192
Back