Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
mai ra mỗi bank làm cái thẻ atm rồi hóng xem trong 10 năm có ai chuyển nhầm k :D ak trong 10 năm đó sẽ cố gắng tích đức còn xem nhân quả là cái gì nữa :v . hài !

K pub info thì mn cũng biết hết thôi. Sau này ra đường ngta gặp ngta khinh cho, 100m có đáng không. Trả lại ngta vừa đc tiếng vừa được miếng có phải vui hơn không!

ai làm ng đó chịu với đây ko phải scam nên đừng lôi người thân họ lên bạn ah
í mình là báo người thân chứ ko phải là băm người thân nhé bác

VND khác với BTC, ko tin bác chuyển thử êm 5BTC rồi báo CA thử xem :p
Cái mình muốn nói đên ở đây là hành vi không chịu rèfund cho chủ nhân chính là SCAM, xét theo pháp luật Việt Nam

K pub info thì mn cũng biết hết thôi. Sau này ra đường ngta gặp ngta khinh cho, 100m có đáng không. Trả lại ngta vừa đc tiếng vừa được miếng có phải vui hơn không!
tìm info, coi nó đang làm chỗ nào. in tờ rơi cái câu nhân quả của nó rãi khắp cty nó. :D
qua đến nhà nó cũng rãi khắp dán đầy khu nó sống. xem nhân quả nó hưởng được như nào.
Nhớ dẫn link rút gọn lên MMO :D

info của @HAA trên mạng đầy, từ facebook fake đến facebook thật!

Vụ này khả năng pub info nhé!

kiểu này điều tra qua thông tin của mod mmo rồi thuê xã hội vô thui :D :D

Các bác thử nhận nhầm 100 tr qua Vietcombank và không chịu rèfund xem công an có mời lên uống trà ko :D

100tr vcb với 100tr bitcoin , 2 cái 1 trời 1 vực , 1 bên có pháp luật , 1 bên ko

tìm info, coi nó đang làm chỗ nào. in tờ rơi cái câu nhân quả của nó rãi khắp cty nó. :D
qua đến nhà nó cũng rãi khắp dán đầy khu nó sống. xem nhân quả nó hưởng được như nào.
Nhớ dẫn link rút gọn lên MMO :D
Nói chung bác kia làm vậy là dại rồi.

số Hên vler. qua vừa bán gần 500PM cho nó :))

cơ mà GD kiểu gì mà lại gửi nhầm đc nhỉ :v

@HAA ! vừa nói chuyện với mình ! cho đủ 24h để giài quyết với @santienao ! lại unbanned :p ! mong giải quyết êm đẹp !

@HAA. Tiền có thể kiếm đc mà. DAnh dự và uy tín thì không! Mong anh đừng đam chọt. BÁc ấy tất sẽ hiểu thôi!

qua mấy vụ như này chắc mong bên anh Mod nên tăng tiền bảo hiểm lên cho an toàn ạ :):):)

info của @HAA trên mạng đầy, từ facebook fake đến facebook thật!

Vụ này khả năng pub info nhé!
Sắp tới chắc đưa BQT vài dẫn chứng về member đã veri với thông tin fake, giấy tờ fake và đã qua mặt được BQT

Chia tay 4rum thật r :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889
Latest member
sukemsk
Back