Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.
Chắc ông này ko biết là thông tin của mình vẫn còn lưu trên site. Giờ đóng bảo hiểm các thứ làm ăn lại.

@Shin làm ơn xem lại lịch sữ chỉnh sửa xem @thangebay001 có chỉnh sửa yahoo không, kẻo bạn @danny888 mất oan tiền (vì thangebay này có tiền sử scam)
Thanks Shin.

Mình kiểm tra teamview log giao dịch rồi scammer nó pm bạn @danny888 trước !

Nể nể, lưu lại cả log, hình ảnh tới tận 3 năm

Đã trao đổi và đối chiếu công nợ với thangebay001. Do hiểu lầm của hai bên. Số gift card từ nguồn Freemyapps đã được back lại. Xin lỗi đã làm mất thời gian mọi người. Mong mod close topic. Xin cảm ơn

Các bạn có thể nhờ @Shin check thoải mái , các gd trước thì gift card ok mình đã gửi đủ vnđ. Còn lần này gìft ko nạp vô được cái nào sao mà gửi. Ông anh @huytckh check lại rồi. Nhiều người không liên quan đừng nói lung tung.

Mình muốn mod @Shin check lại rồi xác nhận lại với ae vụ của @danny888 nữa vì rõ ràng mình không edit bất cứ gì liên quan đến thông tin liên lạc mà cậu ấy vu khống cho mình.

Mình muốn mod @Shin check lại rồi xác nhận lại với ae vụ của @danny888 nữa vì rõ ràng mình không edit bất cứ gì liên quan đến thông tin liên lạc mà cậu ấy vu khống cho mình.
mình giao dịch mấy lần với thím này rất uy tín nhanh gọn lẹ mà mong mod điều tra rỏ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,446
Latest member
jeology
Back
Top Bottom