Warning Done

Status
Not open for further replies.
hóng lào, vụ này hay ak; người nói thớt là scam thì có bảo hiểm và đã veri , còn thớt thì rao bán tiền nhưng vẫn chưa bán đã bí nói là scam..... Dự là cậu Josep gì đó chắc nói quá khứ cậu là scam, giờ đợi cậu ấy lên phân trần và chứng mình thôi :)

khả năng cậu và cậu @joshep có thù oán cá nhân gì đó hoặc cậu là scam vì nick cậu ko có gì để người ta fake cả, nick số post ít, ko ver, ko bảo hiểm mà lại có người đi fake thì lạ thiệt @@ thắc mắc của mình

khả năng cậu và cậu @joshep có thù oán cá nhân gì đó hoặc cậu là scam vì nick cậu ko có gì để người ta fake cả, nick số post ít, ko ver, ko bảo hiểm mà lại có người đi fake thì lạ thiệt @@ thắc mắc của mình
Nick năm 2012, bài viết cũng thuộc dạng tương đối, cứ fake đc scam gà gà thì chả ngon :D

Mình xin phép đề nghị mod @danhmay24h unbanned nik forum của mình luôn

Mình trình bày 1 số quan điểm khi đọc qua rule box report scam

Thứ 1 : topic https://mmo4me.com/threads/mem-vietcuong2012-nick-yahoo-money-0ffline2012-scam.245226/#post-4599293 tại topic này ai bị scam ? scam cái gì , đã ai bị thiệt hại chưa ?

Thứ 2 : proof chỉ là 1 cái log chat của thằng fake nik yahoo của mình , ngoài ra ko có bất cứ proof chuyển tiền nào khác

Đây là cái proof được dung để report mình , mời các bạn xem lại

[/URL
]

Nik yahoo của mình là : m0ney_0ffline2012 , nik trong proof là : money_0ffline2012

Chỉ dựa vào 1 số lời nói hàm hồ của joshep và 1 cái log chat trong khi đó ko phải là nik yahoo của mình , mà mod lại đi banned nik của mình , mình thấy như vậy là ko được nhé !

Thứ 3 : như đã trình bày ở trên , mình nhận thấy ko đủ điều kiện để report scam

Tới đoạn này mod unban cho mình dc rồi chứ J

Ngay từ đầu topic đã ko đủ điều kiện report scam rồi , nên mod ko thể banned được

Rule report scam :

Ví dụ : Mình sẽ fake nik của anh dương (duongnd1980 ) sẽ fake thành ( du0ngnd1980 )

Rồi dung nik fake : du0ngnd1980 chat với nik của mình , chụp lại log chat rồi lên forum lập topic report scam , sau đó mod banned nik của anh duongnd1980 à ? luật ở đâu ra vô lý vậy

p/s : Mình đã nói hết lời rồi , phần còn lại mình muốn xem cách làm việc của MOD

Last edited:
Nick năm 2012, bài viết cũng thuộc dạng tương đối, cứ fake đc scam gà gà thì chả ngon :D
mới vài chục post mà sao người khác fake đc :)) ít nhất phải như mình mới fake dễ đi sờ cam nè :D :D :D mà vẫn chưa thấy ai fake nick mình cả :( :( :(

Mình xin phép đề nghị mod @ danhmay24h unbanned nik forum của mình luôn

Thứ 1 : topic https://mmo4me.com/threads/mem-vietcuong2012-nick-yahoo-money-0ffline2012-scam.245226/#post-4599293 tại topic này ai bị scam ? scam cái gì , đã ai bị thiệt hại chưa ?

Thứ 2 : proof chỉ là 1 cái log chat của thằng fake nik yahoo của mình , ngoài ra ko có bất cứ proof chuyển tiền nào khác

[/URL
]

Nik yahoo của mình là : m0ney_0ffline2012 , nik trong proof là : money_0ffline2012

Chỉ dựa vào 1 số lời nói hàm hồ của joshep và 1 cái log chat trong khi đó ko phải là nik yahoo của mình , mà mod lại đi banned nik của mình , mình thấy như vậy là ko được nhé !

Ngay từ đầu topic đã ko đủ điều kiện report scam rồi , nên mod ko thể banned được

Rule report scam :

Ví dụ : Mình sẽ fake nik của anh dương (duongnd1980 ) sẽ fake thành ( du0ngnd1980 )

Rồi dung nik fake : du0ngnd1980 chat với nik của mình , chụp lại log chat rồi lên forum lập topic report scam , sau đó mod banned nik của anh duongnd1980 à ? luật ở đâu ra vô lý vậy

p/s : Mình đã nói hết lời rồi , phần còn lại mình muốn xem cách làm việc của MOD
Đó chỉ là ban tạm thời để tránh hậu quả nghiêm trọng thôi. Mod đã cho bạn 24h clone vào trả lời mà.

hóng lâu lâu có cái để đọc :V

Xét thấy chưa có bằng chức xác thực bạn scam nên mình đã unban nhưng topic rao bán của bạn tạm thời vẫn phải close do có nghi vấn.
Bạn @joshep nếu không có được bằng chứng scam thì sẽ bị banned 30 ngày theo rules

Last edited:
Mình xin phép đề nghị mod @danhmay24h unbanned nik forum của mình luôn

[/URL
]

Rule report scam :

Bạn có xác nhận gd trong topic của @joshep nên bạn cũng có lỗi :D

ko thấy bị đơn vào đối chất nhỉ. có vẻ nên unbaned và hòa giải đi. nhầm lẫn thôi.
xin lỗi thớt là đcmà

Hóng kich hay xem . vụ này nên ban nich joshep 30 ngày thôi - người có bảo hiểm mà ăn nói như vậy à - làm exchange mà lời an tiếng nói chưa chưa đã bảo thằng sell scam rồi
bó tay :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,002
173,066
Latest member
hoangduocsu82

Most viewed of week

Most discussed of week