đơn xin làm mod box poker

mình là một poker player,nhận thấy đây là một lĩnh vực mmo rất tiềm năng.trong forum cũng có box dành riêng cho poker nhưng lại thiếu người cung cấp thông tin nên box ko phát triển,mình muốn được admin set mod box POKER để mình có thể tiện quản lí các bài viết và sắp xếp cho khoa học,rất mong admin đồng ý
cũng chưa biết thủ tục cần là gì,xin để lại yahoo ở đây vậy:

yahoo: vandt1993

à theo một số góp ý thì mình xin làm trial mod đã :D, nếu có đóng góp thì sẽ xin lên chính thức sau

Last edited by a moderator:

traimo91

Hero
Reactions
1,172
MR
1.135
Pocker là 1 phần trong gambling & game. Pocker rất khó và không đảm bảo an toàn nên ít người chơi ( vốn nữa )-> ít sôi nổi. Còn muốn làm MOD thì đăng ký làm trail mod đã nhé =)) Nếu được xét thì tôi với ông cùng 1 nhà :D

Upvote 0
Pocker là 1 phần trong gambling & game. Pocker rất khó và không đảm bảo an toàn nên ít người chơi ( vốn nữa )-> ít sôi nổi. Còn muốn làm MOD thì đăng ký làm trail mod đã nhé =)) Nếu được xét thì tôi với ông cùng 1 nhà :D
khó mới phải có người chỉ :D
chẳng phải là mình đang kí làm mod để làm việc đó hay sao :))
về việc vốn và an toàn khi chơi : tất nhiên mình có trách nhiệm các bạn lấy vốn và chiến thuật chơi bài bàn, không có chuyện ném link ref rồi kệ đó đâu
và một lần nữa: poker chứ ko phải pocker nhá bạn hiền :)

Upvote 0

magic

Hero
Reactions
561
MR
0.023
hiện giờ mới có hơn 200 post,nan giải nhỉ?
có cách nào linh động chút không

Không có cách nào linh hoạt đâu. Với lại trước khi set t.mod cũng phải đợi 1 khoảng thời gian dài, cố gắng lên nếu đúng thì chắc khoảng tháng sau có một đợt

Upvote 0

learning

Senior
Reactions
793
MR
0.000
nếu chưa đủ điều kiện thì mình nghĩ bạn viết bài hướng dẫn trước đi,
mọi người vô bàn luận + ném đá

bạn trả lời, tăng post tăng reputation lên :D

admin thấy bạn xài được thì cho lên mod :binhsua141:

Upvote 0