Đơn giản để kiếm thêm tiền dep vào các game Nga

Cái vprka e cũng ref cho bác r nhưng ít vào, e thấy nhiều lúc làm mà nó cứ báo lỗi vs cũng ít mà bác
Chơi hay mà. Có nhiệm vụ 1 rúp làm chưa. Với vprka thì vk, fb phải nhiều bạn bè 300 trở lên. Việc nó không ra đều như vktarget nhưng đã ra kiếm phát 30 rúp ngay. Khi bật vktarget thì bật luôn vprka. Hôm nay làm 2 phát 50 rúp.

nhiều tiền quá bác à :v

Attachments

• Screenshot (106).jpg
    Screenshot (106).jpg
    55.1 KB · Views: 89
Chơi hay mà. Có nhiệm vụ 1 rúp làm chưa. Với vprka thì vk, fb phải nhiều bạn bè 300 trở lên. Việc nó không ra đều như vktarget nhưng đã ra kiếm phát 30 rúp ngay. Khi bật vktarget thì bật luôn vprka. Hôm nay làm 2 phát 50 rúp.
vãi bác, cái nhiều nhất của e là 0.9 rup, nv 1rup là nv gì thế bác
cái vktarket được 25rup r mà ko tạo được ví wmr

Last edited:
vãi bác, cái nhiều nhất của e là 0.9 rup, nv 1rup là nv gì thế bác
cái vktarket được 25rup r mà ko tạo được ví wmr
nhiệm vụ cộng đồng 2 giá 1 rúp mà. tạo wmr cần up chưng minh thư nhân dân để xác thực tên, up 2 mặt. lấy điện thoại ngon tí chụp là đc

nhiều nhiệm vụ fb quá mà ko dám làm nhiều. sợ bị khóa mất fb
ngày nào cũng đều đều

thớt cho hỏi clone acc vktar nhưng liên kết cùng 1 acc TW, FB, OK, VK, Is đc ko ạ? mà e mầy mò mãi mới đc mấy Rup chã có mấy nv
không đuọc nhé, muốn chơi phải tạo mới. muốn có nhiều việc thì chất lượng mạng xã hội phải tốt ( nhiều bạn bè, nhiều ảnh và có nhiều bài viết). dạo này cũng hơi ít, mình kiếm đc 15 rup 1 ngày (từ 8h-17h) trước 20-25.

tiền chuyển về paypal bây giờ nó không tự động đổi qua usd nữa mà vẫn để tiền rub thì làm sao rút đây bác

cái này có nhiệm vụ nào làm hết luôn ạ?có sợ bị khóa nick k?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom