Đơn giản để kiếm thêm tiền dep vào các game Nga

rảnh vào trang ad-social.org kéo tí đầy bạn. không thì kích tay, chọn các bạn gái xinh trẻ dễ két ban. các tài khoản của mình toàn hơn 300 bạn bè. toàn nhiệm vụ post bài. sáng làm 1 dây mấy tài khoản mỗi cái phải 15 rup
để ảnh gái toàn thấy mấy anh vào inbox mà chả hiểu gì dịch được mỗi cái tên của mình ^^

để ảnh gái toàn thấy mấy anh vào inbox mà chả hiểu gì dịch được mỗi cái tên của mình ^^
làm mấy cái post bài, nhớ dịch xem nội dung là gì. tui bị khóa cả 4 tài khoản vk.com vì post bài của thằng bán bằng lái xe giả. sáng làm hăng quá. 4 ngày nữa mới mở đc. mất 30% thu nhập

Bị khóa mấy cái vk nhưng hôm nay vẫn kịp kiếm 150 rúp

làm mấy cái post bài, nhớ dịch xem nội dung là gì. tui bị khóa cả 4 tài khoản vk.com vì post bài của thằng bán bằng lái xe giả. sáng làm hăng quá. 4 ngày nữa mới mở đc. mất 30% thu nhập
nói mới nhớ nay cũng có post bài của thằng bằng lái xe. :(

hiện tại vktarget đang nâng cấp, site sẽ không ổn định và ít việc hơn. các bạn chờ 1 vài ngày nhé

đến hôm nay cơ bản đã ổn tuy nhiên vẫn còn ít lỗi. việc bắt đầu ra nhiều nhất là cái instagram làm nhanh và rất ngon
update trang có thể thêm bạn rất nhanh áp dụng cho vk, twitter, instagram
goo.gl/VeIEmz

Cái nhiệm vụ set like on mầ nó chuyển link này làm như nào bác

Attachments

• Screenshot (102).png
    Screenshot (102).png
    142.4 KB · Views: 52
Cái nhiệm vụ set like on mầ nó chuyển link này làm như nào bác
Các cái này khá phức tạp, mình mới ăn được một vài cái còn lại bỏ qua. Cái này phải đăng ký tài khoản theo link đó, vào trong sẽ có mục share lên fb. Nhiều cái chẳng thấy đâu nên giờ mình bỏ qua.

e ref cho bác r, bác chỉ e ít kinh nghiệm được ko, e làm mấy hôm nay mới được có 25rup

e ref cho bác r, bác chỉ e ít kinh nghiệm được ko, e làm mấy hôm nay mới được có 25rup
Từ hôm nay nhiệm vụ bắt đầu nhiều trở lại, mấy hôm trước nó nâng cấp nên ko có mấy.
Để vktarget có nhiều nhiệm vụ đầu tiên tất cả các mạng xã hội đều cài đặt các thành phố là moscow
Có từ 200 bạn trở lên, tốt nhất 500
Sửa hết các lỗi về yêu cầu của vktarget
Sáng chịu khó dậy sớm tầm 6h30

Từ hôm nay nhiệm vụ bắt đầu nhiều trở lại, mấy hôm trước nó nâng cấp nên ko có mấy.
Để vktarget có nhiều nhiệm vụ đầu tiên tất cả các mạng xã hội đều cài đặt các thành phố là moscow
Có từ 200 bạn trở lên, tốt nhất 500
Sửa hết các lỗi về yêu cầu của vktarget
Sáng chịu khó dậy sớm tầm 6h30
E thấy nhiều lúc ấn cập nhật nó mới ra nhiệm vụ chứ chờ nó báo lâu quá

E thấy nhiều lúc ấn cập nhật nó mới ra nhiệm vụ chứ chờ nó báo lâu quá
Chuẩn đó. Tự động cập nhật đơn giản là nó đặt thời gian sau một khoảng thời gian nó tự bấm cập nhật (khoảng 30s)
Nếu muốn nhanh hơn thì bấm cập nhật với thời gian ngắn hơn thì nhiều hơn.
Chơi thêm cái vprka theo dòng chữ màu xanh duơng nữa nhé. Cái đó còn nhiều hơn vktarget

Chuẩn đó. Tự động cập nhật đơn giản là nó đặt thời gian sau một khoảng thời gian nó tự bấm cập nhật (khoảng 30s)
Nếu muốn nhanh hơn thì bấm cập nhật với thời gian ngắn hơn thì nhiều hơn.
Chơi thêm cái vprka theo dòng chữ màu xanh duơng nữa nhé. Cái đó còn nhiều hơn vktarget
Cái vprka e cũng ref cho bác r nhưng ít vào, e thấy nhiều lúc làm mà nó cứ báo lỗi vs cũng ít mà bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,425
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom