• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Đổi tiền trong tài khoản điện thoại Mobi

LionelShrike

Junior
Reactions
2
MR
0.034
Facebook
Follow me on Facebook
Có cách nào đổi tiền trong tài khoản Mobifone ra $$ không ạ, $ paypal, bitcoin... nhỏ lẻ , rate bao nhiêu cũng dc ạ. E sẽ bắn tiền sang, vì có nhiều mà không có sài.:confused:

tài khoản chính của vms thì dùng M2U bắn cho tài khoản khác đổi lại tiền, nhưng phí chát :popo_ah:

Bắn tiền qua tk người khác mà lỗ nhiều lắm bác .

cái đó không quan trọng, vì mình cũng ko có sài để cũng bỏ hà
M2U là phí 15% nhà mạng tự trừ, còn thỏa thuận riêng với người nhận thì tùy thương lượng nữa, mà tài khoản chính mobi của đồng chí đang có bao nhiêu xèng ? đang dùng gói cước j ? bắn kiểu này ko có lợi vì dịp KM thì người nhận cũng ko đc KM

M2U là phí 15% nhà mạng tự trừ, còn thỏa thuận riêng với người nhận thì tùy thương lượng nữa, mà tài khoản chính mobi của đồng chí đang có bao nhiêu xèng ? đang dùng gói cước j ? bắn kiểu này ko có lợi vì dịp KM thì người nhận cũng ko đc KM
740k tổng cộng 2 sim. sài mạng mobi chưa có đăng kí gì hết. Tại bây giờ thẻ cào không đổi ra tiền được nên mới nạp luôn vào điện thoại.

bác ơi 100 ăn 65 ko :# bắn sang cho em

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom