Đổi tên người nhận thanh toán trong GA

honglevattu

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Tài khoản GA của mình đã nhận được số PIN, cuối tháng này có thể nhận được thanh toán đầu tiên, tuy nhiên mình không có chứng minh thư dân sự, mình muốn đổi tên người nhận thanh toán là người khác (có chứng minh nhân dân dân sự) để nhận thanh toán được không các pro.

Mình nghĩ là có người đã mua tài khoản GA thì sẽ đổi được tên thanh toán, nhưng mình ko biết contact với nội dung thế nào. Rất mong các pro chỉ bảo mình với. Thanks!

Last edited:
Hồi trước có mò mò , thấy tên trong mục setting nó change , mà ko biết thế nào !!!

Mua bán là người ta có kèm theo scan CMND cậu

Vậy khi đổi cần scan cmnd của cả người bán và người mua đúng không bạn, hết cách rồi à bạn
scan cái CMND mang tên trongGA thôi chứ làm gì scan lắm thế

Face CMND có được không bạn

cập nhật thanh toán kiểu mới thì đổi đc, ko thị chịu :|, thanh toán mới thì vào payment sẽ có mục đổi tên thanh toán

cập nhật thanh toán kiểu mới thì đổi đc, ko thị chịu :|, thanh toán mới thì vào payment sẽ có mục đổi tên thanh toán

Nhưng đổi tên phải gần giống như tên đăng ký ban đầu, mình thấy có phần nếu đổi tên khác thì phải contact cho GG, nhưng có pro nào đã contact dạng này thì cho mình xin cái form mà.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,393
171,446
Latest member
jeology
Back
Top Bottom