Help Dời STOP LOSS trong Forex?????

À, cái này không phải EA. EA cũ rùi không xài, mà có 1 EA như vậy, để em chịu khó tìm rồi gửi anh tét nha. :D
Vấn đề là ở chỗ em muốn chứng minh cái cách trade mà không dùng SL thôi.

Vấn đề là ở chỗ em muốn chứng minh cái cách trade mà không dùng SL thôi.
Anh khoái em rùi đó , cho em xem cái thành tích hôm xưa 1 tháng không thua cái lệnh nào ....

Mình mới tập trade nên mạo muôi show cho mọi người thấy cái này mình cũng đặt sl. Tk nhỏ đánh nhỏ mọi người đừng cười để củng cố thêm cách đánh ko đặt sl. Dù vậy mỗi người có một cách đánh riêng cho mình :D

Bác này đúng mem bên VSG, chỉ trích ng khác là giỏi =))
Em không hiểu anh ghét chi VSG mà cứ chỉ trích người ta. Em thấy câu này dành cho anh là hợp hơn đấy.
Mà anh có gì thì sang bên ấy mà nói, sao cứ vào đây mà nói người ta này nọ .

Em không hiểu anh ghét chi VSG mà cứ chỉ trích người ta. Em thấy câu này dành cho anh là hợp hơn đấy.
Mà anh có gì thì sang bên ấy mà nói, sao cứ vào đây mà nói người ta này nọ .
Có sao nói thế.
Mà bác khoe EA gì đó ngon mà chả thấy đâu thế :))
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Nếu bác làm được ....
Dc j:">
Mà thôi cũng chả buồn nói. Cũng gặp vài ông nói hồi xưa trade có kinh nghiệm gì cũng lên forum để bàn luận chia sẻ. Nhưng 1 vài thành phần tỏ vẻ cái tôi của mình thái quá nên họ cũng chán. Thành ra lão làng cũng dần ra đi, họ bảo kệ tụi trẻ trâu đó đi, tụi nó trade 1 hồi thua thì khắc sẽ hiểu. Làm dâu trăm họ tổ thiệt thân
Mình cũng cảm thấy bắt đầu chán rồi, mọi ng bàn luận tiếp đi, mình out. Mỗi ngày chán chán post vài lệnh lên cho vui cửa vui nhà

Có sao nói thế.

Mà thôi cũng chả buồn nói. Cũng gặp vài ông nói hồi xưa trade có kinh nghiệm gì cũng lên forum để bàn luận chia sẻ. Nhưng 1 vài thành phần tỏ vẻ cái tôi của mình thái quá nên họ cũng chán. Thành ra lão làng cũng dần ra đi, họ bảo kệ tụi trẻ trâu đó đi, tụi nó trade 1 hồi thua thì khắc sẽ hiểu. Làm dâu trăm họ tổ thiệt thân
Mình cũng cảm thấy bắt đầu chán rồi, mọi ng bàn luận tiếp đi, mình out. Mỗi ngày chán chán post vài lệnh lên cho vui cửa vui nhà

Thấy bác chia sẽ nhiệt tình em góp vui , hỏi vài câu cho bác nói rõ vấn đề lên nhưng bác không chịu nói ( bác là giảng viên, em là sinh viên , em phản biện , bác giải thích ) , .... Bác nói em đâm thọc bác chỗ nào nhỉ ? Lâu lắm em mới vào lại cái forum này xem nó có tiền bộ hơn không :D , không ngờ vẫn thế :D

thế cho em mạo muội hỏi bác 1 câu:
từ lúc bác tham gia vào thị trường forex , bác đã kiếm đc bao nhiêu từ nó rồi hay vẫn đang đóng học phí cho nó vậy?

hi vọng bác trả lời thành thật để em nói ra suy nghĩ của em:m129:.
pass: đúng là forex, 1 loại hình đặc thù, không phải chỉ diễn đàn này, mà các diễn đàn chuyên sâu nữa, kết quả cuối cùng của việc thảo luận vẫn là ném đá, xiên xỏ nhau, mặc dù các commen rất bình thường, vì forex không có quy định chung cho bất cứ ai, không có luật lệ, nó quá mềm dẻo, người này đánh lot lớn người kia lại cho là cờ bạc , kiểu gì rồi cũng chết sớm, hay chê bai cách đánh quá mạo hiểm, non nớt. hạ mình đi 1 tí, sẽ thấy box forex này rất thú vị:binhsua50:

Last edited by a moderator:
thế cho em mạo muội hỏi bác 1 câu:
từ lúc bác tham gia vào thị trường forex , bác đã kiếm đc bao nhiêu từ nó rồi hay vẫn đang đóng học phí cho nó vậy?

hi vọng bác trả lời thành thật để em nói ra suy nghĩ của em:m129:.
pass: đúng là forex, 1 loại hình đặc thù, không phải chỉ diễn đàn này, mà các diễn đàn chuyên sâu nữa, kết quả cuối cùng của việc thảo luận vẫn là ném đá, xiên xỏ nhau, mặc dù các commen rất bình thường, vì forex không có quy định chung cho bất cứ ai, không có luật lệ, nó quá mềm dẻo, người này đánh lot lớn người kia lại cho là cờ bạc , kiểu gì rồi cũng chết sớm, hay chê bai cách đánh quá mạo hiểm, non nớt. hạ mình đi 1 tí, sẽ thấy box forex này rất thú vị:binhsua50:

Nửa năm đóng học phí, 1.5 năm nay có profit. Tổng cộng dc 2 năm trong cái thị trường này

Như Albert Einstein đã nói : cái tôi = 1/kiến thức , mình nghĩ các bạn muốn trao đổi kiến thức hay học thêm 1 cái gì đó mới thì nên hạ thấp bản thân đi 1 chút ,có vẻ như topic đã đi hơi xa so với chủ đề rồi @@

Có sao nói thế.

trẻ trâu đi mạnh giỏi nhá ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week