Đợi mãi tiền k về JSS

theone

Junior
Reactions
89
MR
0.038
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là mình có đặt lệnh rút tiền về LR ngày mùng 8/5 sau đó thì thấy trạng thái nó thành BLocked mình click vào xem thì thấy ghi sẽ xử lý sau 36 - 48h.Hôm mùng 10/5 thì có thấy trạng thái là processed.Thường thì mình thấy sau khi process tầm nửa ngày cùng lắm 1 ngày thì nhận được tiền mà đến hôm nay mình vẫn chưa thấy được tiền k biết có làm sao k?Mong pro nào giúp mình chút có nên contact cho nó k?

gữi ticket hỏi xem, trước minh cũng bị vài lần :D

Upvote 0
Cảm ơn nhiều nha.Mình hình như chưa đủ post để thank @@

Upvote 0
Tình hình là mình có đặt lệnh rút tiền về LR ngày mùng 8/5 sau đó thì thấy trạng thái nó thành BLocked mình click vào xem thì thấy ghi sẽ xử lý sau 36 - 48h.Hôm mùng 10/5 thì có thấy trạng thái là processed.Thường thì mình thấy sau khi process tầm nửa ngày cùng lắm 1 ngày thì nhận được tiền mà đến hôm nay mình vẫn chưa thấy được tiền k biết có làm sao k?Mong pro nào giúp mình chút có nên contact cho nó k?

Blocked thì không lo đâu cưng!!!
Nếu đã processed thì chỉ cần đợi thêm nhiều lắm là nửa ngày nữa là tiền về!!!

Upvote 0
Mềnh dep tiền và rút tiền từ JSS chưa bao giờ bị lỗi! Cứ tối rút sáng mai tiền về! Rất chi là ngon lành!

Upvote 0
Blocked thì không lo đâu cưng!!!
Nếu đã processed thì chỉ cần đợi thêm nhiều lắm là nửa ngày nữa là tiền về!!!

Hờ hờ,sorry nha,....
Làm cái support ticket vậy.....:binhsua163:

Upvote 0
xác nhận là chưa từng gặp cảnh đó bao giờ nhưng tương lai thì ko biết thế nào!!!!!:binhsua146:

Upvote 0
Upvote 0
Trc giờ mình cũng bt mà lần nào về cũng khá là nhành có lần sáng mình withdraw đến trưa là về cũng lắm là tối đợt này tự dưng bị vậy nên mới băn khoăn bạn nào có cái mẫu contact ổn k cho mình mượn luôn :)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,838
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week