Đôi lỜi trƯỚc khi chia tay

mình suy nghĩ thế này : ko chơi mmo nhưng thành tích học kém ==> học lại. chơi mmo có thêm tiền chơi game thành tích học kém ==> học lại. học là cái chuyện muôn thưở :((

ai mà ra đi tớ đảm bảo 4r tặng cho 50 cái thank an ủi :binhsua37::binhsua139::binhsua95::binhsua06::binhsua141::binhsua26::binhsua146::binhsua15::binhsua172:. Người này chết lại tới đợt người mới nhảy vào :binhsua24: cái vòng tuần hoàn chả bao giờ dịch chuyển :binhsua47: người người nối tiếp dắt nhau ra đi :binhsua166: đi ăn mày . . . :binhsua139: Hình như có người đi hôm qua Wu bán đc thêm sale ấy nhể AE :binhsua172:

Gút bye....Chúc U thành công trong con đường học lại :D

Cay cú nhau j đây :))

Đi thì có thêm miếng ăn đó mừ =)) Ko có cay cú gì đâu :))

---------- Post added at 10:55 AM ---------- Previous post was at 10:54 AM ----------

Mình vừa MMO mà học bổng vẫn đều đều :"> :"> :"> :"> :"> :"> ... Quan trọng là chiến thuật =))

học bổng mà làm như phát tờ rơi á =)) "đều đều" =))

---------- Post added at 10:56 AM ---------- Previous post was at 10:55 AM ----------

Mình cũng chơi PTU mà vẫn học giỏi đó thôi :)) Tại bác thớt ko bik điều chỉnh thời gian :))

Nếu bạn làm việc cân đối biết tính thời gian thì coi nó là nghề phụ chứ có gì phải chia tay nhỉ.

Đừng đi.:binhsua121:

Bạn ra đi có nhiều người vui đó. Please

:binhsua139::binhsua139::binhsua139::binhsua139::binhsua139:

Hâm hâm đạp vào mâm

em nói thật chứ em làm mmo cũng vài năm jui cũng âm thầm lặng lẽ và cũng mất và được nhiều thứ
Mất :
1.tụ tập bạn bè suốt ngày rượi chè cờ bạc như những thằng khác trong lớp
2.mỗi tháng chìa tay xin tiền bố mẹ. bố mẹ không phải vất vả tích cóp chẳng giám ăn uống để đưa tiền cho em học
3.dù em học chăm chỉ thì kết quả cũng chỉ khá chắc vì đầu óc chắc kém thông minh
Được.
1. có thêm tiền mua quà về nhà hàng tháng
2. có thêm bạn bè mmo .thấy nhiều người còn tốt hơn bạn bè ngoài đời
3. biết quý trọng đồng tiền.biết được sự vất vả kiếm tiền của bố mẹ
4. biết thức khuya dậy sớm.chăm chỉ, cố gắng( chứ trc toàn ngủ đến 12h trưa còn chưa có dạy)
5. vẫn có thêm hiểu biết khi onlie. biết thêm nhiều về tin học...
và em không dám như bác này.bỏ được để lấy mất

vài lời gửi chủ thớt :D
ở trên đời cái gì cũng vậy:D cái gì cũng có 2 mặt của nó, luật bù trừ thì được cái này mất cái kia, vì có câu nói: không ai có thể tắm 2 lần trên 1 dòng sông, k ai có thể đi cùng lúc 2 con đường. nếu muốn đi 2 con đường thì đi 2 lần.
chúc chủ thớt hạnh phúc và vui vẽ với những gì mình chọn lựa
khi nào rãnh rỗi nhớ ghé vào thăm anh em MMO4VN nhé ;)

haizz, đúng là tiền và nhiều thứ khác, ta biết chọn cái nào đây, mình cũng một thời như thế, nhưng giờ thì đã ổn, đi học đầy đủ, thời gian hợp lý, gần thi thì đâm vào mà học thi xong làm tiếp :(
chúc bạn thành công

Nếu bạn làm việc cân đối biết tính thời gian thì coi nó là nghề phụ chứ có gì phải chia tay nhỉ.

Đừng đi.:binhsua121:

Bạn ra đi có nhiều người vui đó. Please

:binhsua139::binhsua139::binhsua139::binhsua139::binhsua139:
hâm đâm thủng mâm :))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,030
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week