Đôi lỜi trƯỚc khi chia tay

1 ngày làm 2-3 tiếng ... đủ phè phỡn cả tháng .... haizzzz.... !
Có vẻ mình rất biết cân bằng giữa PTU và cuộc sống hằng ngày :binhsua57:

Như Chủ thớt là ngon rồi. Tui tham gia MMO 1 năm chả có tiền giành để học, Chả có đồng Xu nào :|

Chắc bạn này tập trung vào chuyên môn quá đó.
Chúc bạn may mắn và thành công

a BIG THINK

---------- Post added at 05:24 AM ---------- Previous post was at 05:21 AM ----------

chuẩn ko phải chỉnh

chuẩn luôn, nếu đặt mục tiêu lớn quá thì khó làm lắm, đặt mục tiêu vừa phải như 200$/month thì vừa khả thi lại vui vẻ, ngày làm 2h còn lại học tập và vui chơi, quá ổn

Nhiều người trên đây lúc thi cử hay những lúc bận chuyện quan trọng gì đó thì họ nghỉ 1 thời gian sau đó mới làm tiếp. Cái này là do bạn ko ý thức và ko làm chủ dc mình thôi. Chúc bạn thành công trong con đường đã chọn.

good bye nhưng vẫn còn ở lại . chắc luôn , trừ phi lên núi ở với khỉ , không có máy tính , mạng mẽo gì .

Như Chủ thớt là ngon rồi. Tui tham gia MMO 1 năm chả có tiền giành để học, Chả có đồng Xu nào

tên này lên pro rồi đó nha mấy bác, đừng tin hắn.........................:binhsua121:

Chủ yếu là minh sắp xếp thời gian thôi mà, PTU 1 ngày minh làm 3 tiếng có ngày không làm, vây mà đến cuối tháng vẫn đủ tiến đóng học + tiêu xài mà không cần xin thêm tiền ba má :D

Nếu bạn làm việc cân đối biết tính thời gian thì coi nó là nghề phụ chứ có gì phải chia tay nhỉ.

Đừng đi.:binhsua121:

Bạn ra đi có nhiều người vui đó. Please

:binhsua139::binhsua139::binhsua139::binhsua139::binhsua139:

làm này hai người lắm, cận thị, đau tay, đau lưng, ê mông, máu ít lưu thông >> gà >>tiền cũng chẳng bao nhiêu>> học lại>> tốn tiền>> huề vốn >> nghĩ thôi =))

Tạm biệt anh bạn trẻ ;)

---------- Post added at 09:57 AM ---------- Previous post was at 09:56 AM ----------

Nếu bạn làm việc cân đối biết tính thời gian thì coi nó là nghề phụ chứ có gì phải chia tay nhỉ.

Đừng đi.:binhsua121:

Bạn ra đi có nhiều người vui đó. Please

:binhsua139::binhsua139::binhsua139::binhsua139::binhsua139:

=.= Điên à, còn mời lại nữa chứ =.=

Announcements

Forum statistics

Threads
421,028
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week