Đôi lời tới BQT Forum và các Mod quản lý Box này !!!

Status
Not open for further replies.

sharkno1

Junior
Reactions
25
MR
0.000
Thân gửi các bạn có trong thành phần như tiêu đề !!!
Thực sự rất bức xúc về thái độ và cách làm việc của các bạn (và đây cũng không phải lần đầu tiên bị như thế này) nên mới viết ra mấy dòng. Chỉ mong các bạn đọc được những dòng này mà hành động lại cho đúng...
Xuất phát từ các bài viết của mình bị xoá một cách tự tiện mà không đưa ra lý do cụ thể (Mình biết vì sao các bạn lại ko đưa lý do, vì thực sự các bạn chẳng kiếm được lý do nào cho hợp lý)... Nhưng :
- T1 : Mình chẳng là ai trong cái thế giới ảo (4rum) này, nhưng mình đã là thành viên thực sự, chẳng biết có được cái gì từ cái 4rum này không, nhưng các bạn phải thừa nhận 1 điều là khi mình đã là thành viên thì các bạn đã ĐƯỢC từ mình. Nên mình đề nghị các bạn hãy tôn trọng mình, có XOÁ bài thì đưa ra lý do chính đáng. Còn mình nói thật, mình chẳng scam lừa lọc hay chục lợi gì từ bất kỳ ai (bản thân mình không thích kiếm $ bằng các trò đó) nên các bạn đừng quy chụp một cách thiếu suy nghĩ.
- T2 : Cho dù sau Topic này bài này có bị xoá hay Tài khoản của mình có bị Banned thì mình cũng xin cảm ơn các bạn. Vì nếu điều đó xảy ra thì 1 lần nữa mình lại biết về các bạn nhiều hơn...
- T3 : Dành cho 1 số kẻ ghen ăn tức ở, Gato, hoặc thích soi xét, bịa đặt người khác khi không có chứng cớ : Các bạn hãy bình thường mà sống, đừng tỏ ra ta đây hiểu biết hay hơn người làm gì, có ai động đến miếng cơm manh áo của các bạn thì hãy lên tiếng. Còn không thì cứ ngồi yên mà xem, như thế có khi còn lớn khôn hơn...

Lời kết : Muốn nói với những anh em ở lại và những anh em tôi đã chia sẻ : Mọi người đừng vì tôi mà nghĩ khác về BQT, vì cũng chỉ có 1 vài con sâu làm rầu nồi canh thôi, cái 4rum này cũng vắng lắm rồi. AE hãy cố gắng đóng góp vì một cộng đồng chung.
Chấm hết !!!

Hình như bạn này lập topic khoe 100 usd thì phải

Chào bạn,
Cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến, topic của bạn vi phạm Rules của box Youtube
https://mmo4me.com/threads/noi-quy-box-youtube.251025/
BQT có quyền xoá không cảnh báo, rất hoan nghênh một member nhiệt tình như bạn nhưng vui lòng tham khảo Rules của từng Box trước khi lập topic thảo luận, bạn là member 2014 mình nghĩ đã hiểu rõ Rules nên không kèm cảnh báo. Đối với các member mới, mình đều cảnh báo nguyên nhân xoá topic cho member cả.
Chúc bạn ngày mới vui vẻ.
Topic Closed

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,663
170,762
Latest member
fductm29