Ask Đôi Lời Tâm Sự Và Cần 1 Lời Khuyên Của Các Cao Thủ

Bet bóng mà để thua tới nợ nần thì e chưa đủ khả năng kiếm tiền từ con đường này đâu, bỏ đi e. Nói hơi nặng xíu chỉ mong e tỉnh ra, thằng đàn ông làm gì cũng phải nghĩ xíu, ko có gì nhục bằng báo cha báo mẹ báo vợ con đâu.

@Detected ko câu kéo nhé bạn, bạn đang ở trong tầm ngắm của mình rồi đó.

Xem phim Wild Card ... bạn sẽ hiểu được cờ bạc là gì?
Nếu lần cược đầu tiên là 100k và ăn ... có bao nhiêu người ở lần cược thứ 2 là >100k ... =100k ... hay <100k
Các sòng bạc lớn ở nước ngoài người ta không cần gian lận người chơi thì vẫn lãi to
Đơn giản vì nếu 1000 người đến chơi ... tôi cho 500 người ăn và 500 người thua ... trong đó 500 người thua là do họ đen và 500 người ăn là họ đỏ
500 người thua nếu có điều kiện họ sẽ quay lại và tiếp tục thua ... do họ khi đỏ thì không chơi nhiều ... nhưng đến khi thua thì lại đặt nhiều lên để gỡ và kết quả là thua cuộc
500 người ăn thì bạn nghĩ sẽ có bao nhiêu % sẽ quay lại ... chắc chắn con số không dưới 80% ... con người ta không bao giờ suốt đời luôn đỏ ... cũng có lúc phải đen chứ ... và rồi những người quay lại đó cũng sẽ thua ... và số tiền họ thua thì phần lớn đều lớn hơn số tiền họ thắng được
Những pro bet là những người tâm lý họ vững ... họ biết cách chia số vốn mà họ bỏ ra đầu tư để chơi ... thắng thua không ảnh hưởng nhiều về mặt tâm lý nên khi thua họ vẫn tỉnh táo để phân tích những trận sau
Nhưng thật sự thì số pro đó rất ít ... và cũng có nhiều pro đã ra đi ... lý do thì cũng như tôi nói ở trên
Đó là 1 vài suy nghĩ cá nhân ... tôi không chắc là nó đúng bao nhiêu phần trăm ... nhưng với suy nghĩ như thế thì tôi cũng không còn phải thua đến mức ảnh hưởng gia đinh, bạn bè và tương lai của tôi nữa. Bet giờ với tôi chỉ là 1 trò giải trí với số tiền dư dả mà tôi dùng tay chân và trí óc của tôi để làm ra.

Nãy giờ chỉ là kể chuyện, giờ mới là lời khuyên cho thớt ... bạn hãy về nói thật với gia đình lo số nợ đó cho bạn ... sau đó thì kiếm việc làm ... bằng tay chân hay trí óc nó đều giúp bạn biết quý đồng tiền mà không chơi phung phí.
Khi làm gì cũng phải suy nghĩ về gia đình, bạn bè và bản thân mình. Đừng vì đam mê nhất thời mà làm hỏng tất cả. Một khi chơi thì bạn phải xác định là mình sẽ chịu được hậu quả của nó.

Last edited:
VKL ân với chả hân còn đoài lấy 2 củ gỡ, chết cũng đết ai thương :)

Lũ chúng mày bị khùng hả?
em có 2tr nè e muốn kiếm ngày 200k trung gian đc ko huynh nếu đc e lấy 100k 1 ngày thôi ko cần nhìu :( bác 100k em 100k :( oke bấy bỳ

khuyên thớt 1 câu, cờ bạc thì sài tiền túi có thì đánh ko có thì thôi chứ đừng bao giờ vay tiền mà đi đánh bạc

em có 2tr nè e muốn kiếm ngày 200k trung gian đc ko huynh nếu đc e lấy 100k 1 ngày thôi ko cần nhìu :( bác 100k em 100k :( oke bấy bỳ
bác cứ kiếm mấy trận thằng nào win có ods thấp mà phang, tỉ lệ 1 ăn 1,20 ấy, nếu có xịt thì số bác quá đen thôi :))

Em-là 1 thằng sinh viên năm nhất.Đam mê bóng đá.cuộc sống sinh viên nhàm chán đã dẫn em đến con đường cá độ.Và em coi nó như 1 thú vui.Cảm giác đánh bóng được tiền rất khoái.Có lúc được,lúc mất,nhưng giờ là lúc tăm tối nhất.Mới đầu em chỉ đánh nhỏ vài trăm,giờ em đánh 1,2 triệu 1 mã.Chuỗi trận c1,rồi mấy thằng úc làm em tan nát.Giờ em đang ngồi nghĩ lại mình.1 thằng sinh viên năm nhất.Bán hết iphone,mà giờ vẫn nợ nần 8 củ.Trong gia đình em khá ngoan ngoãn,k chơi bời linh tinh gì cả,bố mẹ thì lo tiền học,cuộc sống học hành cho em,vậy mà giờ đây em định báo nợ cho gia đình chi trả.Còn chưa biết là có được hay không.Nhưng em cảm thấy khá ân hận vì cái lòng ham của em đã diết chết em,khiến em nợ nần khổ sở như thế này.
Bây giờ em nợ 8 củ rồi.Em muốn báo nhà 10 củ.Em tính em sẽ đánh nốt 2 củ nếu có gỡ đc thì gỡ.Không là em báo.Em đang rất cần các anh em cao thủ tư vấn cho em với 2 củ cách đánh nào chắc ăn nhất hoặc trận nào mà các cao thủ cảm thấy win đc có thể giúp em.
Em cần 1 lời khuyên,cảm ơn các bác ạ.Thực sự giờ đầu óc em tăm tối quá,cả ngày mà chưa ngủ nổi vì nghĩ đến số nợ này.
:(((((((((((((((((((
Em có post sai box mong mod thôg cảm cho em,e ko tìm thấy box nào nữa ạ.
Nếu em báo nhà 10 củ, thì em nên ra cầu Chương Dương em ạ, em nhẩy anh đẩy

bác cứ kiếm mấy trận thằng nào win có ods thấp mà phang, tỉ lệ 1 ăn 1,20 ấy, nếu có xịt thì số bác quá đen thôi :))
@@ ăn 5 trận bù lại 1 trận thua

Khuyên chân thành bỏ đi thớt à, lúc này chính là lúc đầu óc u tối nhất đấy cậu! Giả sử nếu được thêm 2tr và thua luôn thì sẽ thế nào, chắc lúc đó sẽ nghĩ đến scam hoặc ra ngoài ăn cướp để mà gỡ tiếp đấy. Thay vào đó hãy để 2tr và cầm cự kiếm việc khác hoặc gõ capcha mà trả nợ thôi.
bro dday ne thot , xin bet theo di

Thread chấm dứt ngay! Khuyên chân thành.
Gỡ lại, một ý nghĩ không tưởng. Trước đây,mình đã có cách nghĩ như bạn, nhưng ko bao giờ gỡ được mà còn thêm nợ.
máu cờ bạc vào trong máu ông thread rồi, nợ 8tr xin 10tr lấy 2tr chơi tiếp xem gỡ đc ko @@ cái này là máu cờ bạc chứ gỡ gì :D

xác suất ods 1.2 mà thua thấp lắm bác ạ, 50 trận may ra có 1 trận thôi :))
Có khi 1 ngày mà mình thấy 2 3 trận odd 1.1 - 1.2 mà thua nhé @@

bác hoang tưởng rồi đấy tui chơi combo nè =))
toàn ods dưới 1.2 ko mà còn tạch 1 2 trận đấy

2 củ thì đi búng chim cho khoẻ người, cứ xem như là búng 1 phát 10tr, thế là lòng nhẹ nhõm.

Sai lầm to:) Nhìn vào cái odd mà bet có ngày ra đảo luôn nha bác;)

đi chết thôi bạn :v

Hjx, nên dừng lại đi bạn trẻ @@ sao cứ có người nghĩ là thôi kệ chót cú chót biết đâu lấy lại những gì đã mất chứ. Không có đâu, nếu bạn có lấy lại được, bạn cũng sẽ tiếp tục dấn thân vào tiếp nữa thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week