Help Đôi lời muốn nói với các bạn PTU

Giờ nhiều topic theo kiểu tâm sự này ghê ha, mặc dù ai cũng sẽ biết kết quả thế nào. Nhưng cái này hay để cho các newbie biết mà quyết định

Ptu khôg là của riêg ai. Ai có tay, đầu óc, đk thì đều có thể chơi. Nhưg chơi ở đây hãy chơi 1 cách lành mạnh, 1 uploader chân chính. Các bạn nếu muốn nhanh có tiền, hãy theo cạp cạp. Ptu là cả 1 qá trìh lâu dài để có thể " ra tiền" :). Mìh có vài điều thế thôi. Gạch đá xin nhận hết :)) sẽ đc nhận lại vài viên nếu các thành phần qăng boom muốn.
P/s: newbie nếu làm ngày tầm 0.Xx $ thì nên nghỉ, vì hại sức Khỏe mà số tiền kiếm đc ko bằg 1 cuốc xe ôm như có 1 bro đã nói.

mấy bác pro dìm hàng newbie thôi, thấy ngại và ớn quá
ps ai kiên trì thì sẽ thành công thôi

Ta ko rõ PTU lắm, nhưng ta nói thật, cái công việc nào cũng thế thôi, đã làm thì làm cho ra làm, làm bằng hết sức mình + 1 cái đầu ham học hỏi + tự tìm tòi mày mò thì chẳng có cái gì là ko làm được cả... Còn các pro nào cũng thế thôi, ptu hay offer cũng thế, có thể nói cho bạn đường đi, nhưng chẳng bg đem cả miếng bánh cho các bạn... mà các bạn nên tập cách tìm tòi, suy nghĩ trước khi hỏi người khác đi, tớ thấy phần đông, chẳng chịu tìm hiểu, chẳng thèm suy nghĩ, mấy câu hỏi vớ vẩn, tối thiểu phải biết mà cũng đi hỏi thì thật sự là ko đỡ được....Còn cái gì cũng thế thôi, kể cả nó bão hòa đi chăng nữa, mình cố gắng thì vẫn làm được, nhưng làm hết sức, đừng có nhầm công việc MMO chỉ là cưỡi ngựa, ngồi rung đùi, xem xxx, chém gió, quăng gạch là ra tiền đâu... muốn pro, kiếm nhiều tiền từ MMO, bạn cũng phải là 1 người có đầu óc, tư duy, óc phán đoán và trên hết là tính kiên trì, đừng có thấy khó là lùi, là nản. Nhiều ông chơi PTU được có vài ngày, đúng kiểu ong thợ, leach bài, post bài, xong, làm như 1 con vẹt ngày này qua ngày khác, loại như thế thì nhiều, 1 ngày biết bao nhiêu người thi nhau spam như thế thì bảo sao kiếm được ít tiền...Offer thì lắm ông chẳng chịu tìm hiểu, làm off vn thì bị bóc lột mà cứ thế như con trâu cày ngày cày đêm kiếm tiền cho mấy thằng admin =)) =)). Làm cái gì cũng thế, chăm chỉ, nhưng vừa chăm, vừa có óc tư duy 1 chút, tớ ko chê bai ai, nhưng cuộc sống ko phải thằng nào cũng có tư chất, có người nói cái hiểu ngay, có người nói đến khản cả giọng cũng chẳng hiểu. MMO là miếng ngon cho những ai biết tư duy, chịu khó học hỏi và tìm tòi. Còn những ai, cứ lười biếng, ko nhìn xa được thì xin lỗi, tớ nói thật, ông nào lười biếng thì cứ về nhà ngoạc mồm xin ông bà già tiền, còn bạn nào cố mãi cũng ko khá được thì tốt nhất là nên từ bỏ MMO, ra ngoài phục vụ cafe còn nhiều tiền hơn đấy :)

P/s: mà tớ hỏi thật nhé, tớ đọc topic nào của PTU cũng toàn thấy ném gạch nhau, các cậu rảnh đến mức đấy cơ à, ít ít thì còn thấy vui vui, chứ gạch ngói như thế chưa thấy chán à, cái thời gian các cậu comment vớ vẩn như thế thì đi tìm hiểu cách làm việc thì có ích hơn đấy. 1 bài viết ra, thì tốc độ ném gạch cực nhanh, giá mà cái óc tư duy cũng tốt như thế thì hay biết mấy :))

Last edited by a moderator:
#26 Suy nghi cua ban cung giong minh.

Last edited by a moderator:
Hai` thật...$ mấy bác pro giảm sút nên chéc mấy bác nói vậy..hjz..mấy bác en nhìu ui..thì để cho mấy em newbie hưởng dc cái mùi vi. có tiền trong ví là như thế nào chớ...dẫn bồ nhí di bar là sao?..hay mua cái dt xin. 1202 thì như thế nào chớ nhỉ..hjhj..en là phải bik để phần chứ PRO..hjhj.
Đị ngủ đã..chứ gạch chuẩn bị ném..hjhj..:binhsua101:

hic:( :-s mình mới có con 1100i giờ đang phấn đấu lên đời 1200 mà giờ nó lại ko sản xuất nữa! chán quá đi:binhsua21::binhsua08:

---------- Post added at 05:52 AM ---------- Previous post was at 05:50 AM ----------

P/s: mà tớ hỏi thật nhé, tớ đọc topic nào của PTU cũng toàn thấy ném gạch nhau, các cậu rảnh đến mức đấy cơ à, ít ít thì còn thấy vui vui, chứ gạch ngói như thế chưa thấy chán à, cái thời gian các cậu comment vớ vẩn như thế thì đi tìm hiểu cách làm việc thì có ích hơn đấy. 1 bài viết ra, thì tốc độ ném gạch cực nhanh, giá mà cái óc tư duy cũng tốt như thế thì hay biết mấy :))
à giờ các pro mmo giờ chán nghiên cứu chuyên môn mà chuyển sang nghiên cứu gạch rồi mà=)):binhsua21:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,325
170,452
Latest member
kimngocabigail

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom