Help Đôi lời muốn nói với các bạn PTU

Cứ để thời gian sàng lọc :D ngày xưa 100 đc 1 , giờ 1000 chưa có nổi 1 :D

có ai cần gạch ko, 1 wmz 1 cục =))

attachment.php

Attachments

38.8 KB · Views: 520
Last edited by a moderator:
Chia sẻ... chả có ji` phải sợ.. sao phải Clone nick nhỉ !

3. Là sự an toàn của PTU, hầu hết các bạn đều biết PTU upload những gì, cá nhân tôi thực sự thấy lo lắng khi có các topic công khai những thứ đó ra, cứ lặng lẽ mà làm, đừng khiến có người chú ý đến, không nên một chút nào.
cái mục PTU dạo này nhiều quá nhiều người a dua nhau động tí là nói tới gạch,ném,...lúc đầu nghe bình thường giờ nghe quá nhàm....đến khi có những topic hay cũng bào ném gạch quăng gạch chém gió....
cm như vậy thà đừng nói gì còn hơn...

Thời gian sẽ đào thải người ko có tố chất , tự họ đến và tự họ đi :) chúng ta ko cần bàn nữa .

@bebebe : vẫn biết lửa thử vàng gian nan thử sức, nhưng liệu có cần thiết không khi biết là cục đồng rồi mà vẫn quăng vào lò lửa để thử. Và mình thấy thật nực cười khi vẫn còn có người tuyển ref hay show proof hay lập topic xin xỏ.[/QUOTE]

Nói chung là vàng bạc hay đồng thì cũng phải cho các bạn ấy thử , mình thì hoàn toàn ko cấm cản , mình chỉ lên tiếng cho những điểm vô lý thôi :D vì ko làm thì ko biết mà , ít ra thì cũng biết sau 1 thời gian và gặp 1 người bạn cũng có vấn đề để bàn luận . À m đừng chơi mmo , tao chơi ko nổi thì làm sao m chơi nổi ( ý chê ) . À m có nhiều tố chất chơi mmo , ko biết PRO đc ko nhưng chí ít cũng kiếm đc vài chục $/day với sức này :) ( ý khen ) nó cho ta thấy rằng , ko thử lửa thì họ sẽ ko biết đc khả năng của mình :) Còn vấn đề vớ vẩn cũng như các câu hỏi vô cùng thiểu năng ( phải nói như vậy luôn ) thì nghỉ MẸ cho lành .
Bạn có thể nói giữa 1 anh công nhân với công nhân như thế nhưng bạn hỏi câu vớ vẩn với ông giám đốc thì coi chừng bạn bị sa thải :) đơn giản , bạn ko hề có giá trị thì làm sao mà làm ăn với nhau đc , giám đốc trả $ thuê bạn đề bạn làm đc việc chứ có phải thuê bạn về hỏi câu vớ vẩn đâu :) nhưng ở đây là môi trường tự do nên các bạn ấy thỏa sức hỏi các câu vô cùng ngô nghê mà bản thân mình lúc mới chơi cũng chả dám hỏi :)) nhưng time sẽ là giám đốc hoàn hảo tự đẩy họ ra thôi vì con người có là sắt đá đâu :D kẻ ngu cũng biết là mình làm đc hay ko :D thế thôi

@bebebe : vẫn biết lửa thử vàng gian nan thử sức, nhưng liệu có cần thiết không khi biết là cục đồng rồi mà vẫn quăng vào lò lửa để thử. Và mình thấy thật nực cười khi vẫn còn có người tuyển ref hay show proof hay lập topic xin xỏ.
Chắt do bác bebebe bế tắt cho con đường đi đến thành công nên mới không nhìn ra trong đống đồng còn có vài cục vàng và chưa biết cách lấy vài cục vàng đó nên bác hoa cả mắt cho là toàn là đồng nguyên chất.

Học PTU sẽ hiểu được nhiều thứ chứ không nhất thiết là kiếm tiền từ PTU :D
Khi bạn thành tạo về cách làm PTU thì bạn sẽ dẽ dàng trong nhiều công việc khác.
Ví dụ:
- Tham gia PTU thì sẽ rành về cách spam bài, sau này dùng cách này cho quảng cáo,...
- Tham gia PTU bạn sẽ hiểu thêm nhiều thứ về 4r,...
.........................................Tự điền thêm nhé..............................

hehe Bác cứ kệ đi, tư sinh tư diệt, nằm ngoài tầm kiểm soát thôi, a kiên trì sẽ đc đền đáp xứng đáng còn ai muốn liếm láp chút chút r bay thì k đc gì đâu :)

Cái chính là bác nghĩ được như vậy, nhưng không phải ai cũng nghĩ được như vậy. Nghĩ được như vậy cũng chưa chắc là đã làm được như vậy

Nói chung , chúng ta ko cần bàn tới vấn đề này , cứ theo quy luật đi đào thải đi , cái đó nó cần thời gian . Thứ 2 là tự sinh tự diệt :) Còn mình thì sống chết mặc bay :D ( hơi quá đáng khi nói như vậy )

nói thế này chắc e nghỉ ptu luôn :(
e xin nghỉ ptu kiem mấy cai thank của các bác :|

tạo hóa sẽ tự sàng lọc ra những cá thể ưu tú ;))
chỉ cần kiên trì theo đuổi + sáng tao + ham học hỏi = ko gì ko làm được :d

Hai` thật...$ mấy bác pro giảm sút nên chéc mấy bác nói vậy..hjz..mấy bác en nhìu ui..thì để cho mấy em newbie hưởng dc cái mùi vi. có tiền trong ví là như thế nào chớ...dẫn bồ nhí di bar là sao?..hay mua cái dt xin. 1202 thì như thế nào chớ nhỉ..hjhj..en là phải bik để phần chứ PRO..hjhj.
Đị ngủ đã..chứ gạch chuẩn bị ném..hjhj..:binhsua101:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,369
170,491
Latest member
tranthanhtam2101

Most viewed of week

Most viewed of week

Back