Đôi lời của bOOm và thủ đoạn mua thanks và thâm độc hơn thế nữa...

kuteomientay

Senior
Reactions
300
MR
0.000
Mọi người đừng nghĩ thanks là cái gì quá to tát. Làm mod thì cần thanks làm gì, cần thanks để cảm thấy mọi người ủng hộ mình. Còn về việc scam, thì mod mà chủ ý scam thì đừng hỏi :| Còn khi nhìn profile 1 người bạn sẽ nhìn số thanks của người đó ư ? Mình thì không nghĩ vậy :)

Đính chính luôn, bOOm là HOT BOY NỔI LOẠN, không phải con gái đâu mà gọi là bé :D
hot boy nổi loạn thì là pede rùi :binhsua08:

ruby.love

Hero
Reactions
2,527
MR
0.000
Chat with me via Skype
Ai muốn kiếm nhiều thanks chắc fải vào box event làm cái event :)). Khi nào lên mod mình sẽ bổ sung thêm rule ko được kêu gọi mọi người thank, và mọi người sử dụng nút thank đúng giá trị của nó

thuyloi53

Banned
Reactions
1,409
MR
0.000
Ai muốn kiếm nhiều thanks chắc fải vào box event làm cái event :)). Khi nào lên mod mình sẽ bổ sung thêm rule ko được kêu gọi mọi người thank, và mọi người sử dụng nút thank đúng giá trị của nó
:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

OnlyC

Senior
Reactions
2,312
MR
0.000
Chat with me via Skype

Thêm rules đi, cần gì đợi lên MOD ;))

P/s: Top này cũng thủ đoạn câu thanks đây, ta vote :))

bigzerro20

Hero
Verified
Reactions
974
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
chẳng thể hiện được điều gì,chẳng nói lên cái gì,muốn được thank pm inbox nhờ hoặc xin thank chứ chẳng đến nỗi phải mua. Tự làm xấu mình rồi lại tự đánh bóng mình, mấy cái trò rẻ tiền giống như mấy lũ ca sĩ diễn viên tự làm scandal đánh bóng tên tuổi. Tôi đã thank cho cả 3 người là longvietbank, freedom và conduongmua, tôi thank vì có 1 bài đọc thấy zui và 2 người nhờ, chẳng cần thiết gì tiền.
Lúc đầu tôi nghĩ là bạn mua thank để được cái giải..có lẽ bạn tính toàn sao đó vì để kiếm tiền lời cho mình, vì đây là 4rum kiếm tiền nên ai cũng có tư tưởng làm lợi cho mình cả , nhưng sau khi đọc xong bài này tôi thấy bạn chẳng ra làm sao cả, càng nói càng chẳng chứng minh được gì mà chẳng qua chỉ làm người khác cười bạn thôi . Xin lỗi tôi cũng đến từ Huế

P/s s0onlove: tôi không biết bạn nghĩ sao mà bây giờ tôi thấy hình như bạn vừa tổ chức event vừa mất tiền mà vừa khiến nhiều người cười bạn đó . Sr nếu bạn không hài lòng nhưng đó là ý kiến của tôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week