Đổi lại pass của nick 4rum tránh bị hack

Hiện tại mình thấy mấy ngày nay tình hình hack nick 4rum diễn ra liên tục đơn giản vì các bạn quá coi thường việc đặt pass
Pass bị hack là do bị scan pass chứ hok phải như một số các bạn nhầm tưởng là bị trojan này nọ. Hiện tại có rất nhiều bro trong 4rum này biết scan

Hãy cứ lấy zeek mà làm ví dụ các acc bị mất chủ yếu là do đặt pas quá đơn giản dạng 123456, 123456789;999999 abc123 ..... và các câu pass có ý nghĩa như iloveok,idoncare...... rồi pass trùng id ..... ...rồi sử dụng số tel để đặt pass...................

Mình có một lời khuyên nếu anh em nào còn cảm thấy pass của mình chưa an toàn thì vui lòng bỏ ra 1 phút vào đặt ngay lại pass kẻo lại bị mấy bro scan trúng thì xảy ra nhiều chuyện đáng tiếc lắm

Các bạn nên đặt pass dạng không có nghĩa vừa chữ vừa số nói chung là số chữ tùm lum thì có scan dc cũng mệt mỏi : hjsd458skh125 ; jjsshytdwbc57963,2643hfshsdb4.......

Mình còn gà nên chỉ có vài lời khuyên vậy thôi mong các bạn đừng ném đá
Ah còn nếu bro nào scan trúng em iD em là duongnd1980 thì xin tha dùm em vì em cũng chả có buôn bán gì cả
Em già rồi nên cũng về quy ẩn rồi lâu lâu lên thăm anh em tý thôi nên mấy pro tha dùm em

Reactions
4,343
MR
0.015
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Sao dạo này mình login vào rồi mà sau đó cứ tự động kick ra là sao vậy nhỉ.
Nảy giờ cũng vậy rất khó khăn để đăng nhập được mmo4vn

Coi chừng bị hakc gòi nên nó mới có tình trạng vậy chứ sao

Upvote 0

mrchicken

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
...

nói thiệt mình scan khoan 1 tiếng...thi ra cả đóng pass với id đấy :(
các bạn nên tránh việc lưu id + pass ơ cái mấy cái trình duyệt...khi nào vô hãy tự mình đăng nhập
nen xoa tất cả cookies,history, cache

Last edited by a moderator:
Upvote 0

congdaittb

Senior
Reactions
549
MR
0.000
- Bữa thấy hack pass zeek nhiều quá kêu nhỏ em đổi pác nó nói a yên tâm pass e k dò ra đâu . Bữa nay nó đi du lịch mấy hôm nhờ pót ad dùm hỏi pass nó bảo : 123456 :m095:

phải đặt pass là khongbiet chứ :m019:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,722
177,276
Latest member
kubetclubdpa1

Most viewed of week

Most discussed of week