Đổi hẳn tên tài khoản PayPal???

b0ydjk3

Junior
Reactions
41
MR
0.000
Insuree Balance
0
Như tít em muốn đổi từ 1 tên A sang tên B liệu có được không và làm như thế nào ạ?

đỗi tên thì dễ, đỗi họ phải scan id

nó sẽ hỏi lý do vì sao bạn muốn đổi tên, bạn phải cung cấp cmnd hoặc bằng lái xe+hóa đơn điện nước có thông tin trùng với tk paypal.. cái này vào mục customer service-change name
sẽ có cac yêu cầu va phần ghi chú ngắn gọn để bạn điền các thong tin cần đổi

nó sẽ hỏi lý do vì sao bạn muốn đổi tên, bạn phải cung cấp cmnd hoặc bằng lái xe+hóa đơn điện nước có thông tin trùng với tk paypal.. cái này vào mục customer service-change name
sẽ có cac yêu cầu va phần ghi chú ngắn gọn để bạn điền các thong tin cần đổi
Ý em là khi người A bán cho em tài khoản PP.. Em muốn đổi thông tin của người A đó thành của mình ý

Ý em là khi người A bán cho em tài khoản PP.. Em muốn đổi thông tin của người A đó thành của mình ý
Ca này khó, ko chính chủ mà ^^!

cẩn thận kẻo dính limit :D

Đổi hẳn sang 1 tên khác e là nó cho limit 180 days...chưa thử bao giờ nhưng đoán là như thế, chỉ chỉnh sửa 1 phần tên thì còn có thể giải thích là lúc đăng ký gõ nhầm hoặc k rõ qui định first name lát name...

Thớt muốn đổi thông tin làm chi zay? tính toán chuyện j chăng:D

Đơn giản thôi.
Gửi cho nó cái khai sinh mới, bảo nó tôi mới làm khai sinh mới thay tên đổi họ khác. = =!

Thớt muốn đổi thông tin làm chi zay? tính toán chuyện j chăng:D
Em lập tên PP với tài khoản chị em.. Em đang muốn đổi về của em. Vì em mới làm atm :D Mà thôi.. :v Nhưng em lập trong PP bị ngược mới đau. -_-

Em lập tên PP với tài khoản chị em.. Em đang muốn đổi về của em. Vì em mới làm atm :D Mà thôi.. :v Nhưng em lập trong PP bị ngược mới đau. -_-
bỏ đi lập acc # .thích em cho mấy acc xài chơi:p

có cách nào rút tiền mà khác tên hoàn toàn không mọi người

có cách nào rút tiền mà khác tên hoàn toàn không mọi người
Nếu biết tiếng anh thì call lên Paypal đề nghị ,Nếu cần giúp mình làm luôn có tính phí nhé ! 50$ :D

Nếu biết tiếng anh thì call lên Paypal đề nghị ,Nếu cần giúp mình làm luôn có tính phí nhé ! 50$ :D
có 52$ muốn rút về bank. giờ phí 50$.. đến khổ :mad:

tốt nhất đừng có dại mà đổi. Vì lý do j cũng coi như là gian lận rồi. Ngược tên còn đc chứ khác tên là chết

tốt nhất đừng có dại mà đổi. Vì lý do j cũng coi như là gian lận rồi. Ngược tên còn đc chứ khác tên là chết
Thế bác cho em cái xin hướng dẫn đổi tên đi :3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,624
170,732
Latest member
khoahuy023
Back
Top Bottom