đôi điểu về dự án vkecaptcha cho anh em biết thông tin.

Status
Not open for further replies.

ndquang

Junior
Reactions
61
MR
0.062
Sau 30 phút xin acc với gõ, mình rút ra một vài điều như sau.

Đầu tiên là cái soft, check tí với virut total được như thế này.

Đây là cái giao diện soft.

- 100% loại captcha google.

- Muốn tắt soft chỉ có cách ctrl + alt + del -> end task
- load tạm thời chưa thấy ổn định, lúc nhanh lúc chậm, tôi gõ 15 phút được 40 từ :binhsua38:( trong khi speed được tầm 20 - 22)

với giá 0,7$/1k chắc ngồi gõ cả ngày.

Với tình hình hiện tại thì dự án này mới thử nghiệm, nên chưa thể thay thế được các dự án khác được, anh em khoan trông chờ vào dự án này để rồi chuốc lấy bực mình.

Last edited by a moderator:
cũng mới gởi mail cho 1 new site tại us,sáng đăng kí trưa là đã có email về,ko scam ,nhưng giá 0,5 for basic level,trả gì tiết kiệm kinh dị,nên té

cho xin cái infor để lấy acc làm chuột bạch đi các thánh

cũng mới gởi mail cho 1 new site tại us,sáng đăng kí trưa là đã có email về,ko scam ,nhưng giá 0,5 for basic level,trả gì tiết kiệm kinh dị,nên té
cho xin mail đăng ký đi bạn

15 phút 40 từ vậy bik chừng nào có tiền mua mì :binhsua35: soft j tắt kì thế , thằng này ko ổn

Dự án mới hả các bạn :)

các thím cho cái link để đăng kí phát :)

Sau 30 phút xin acc với gõ, mình rút ra một vài điều như sau.

Đầu tiên là cái soft, check tí với virut total được như thế này.

Đây là cái giao diện soft.

- 100% loại captcha google.

- Muốn tắt soft chỉ có cách ctrl + alt + del -> end task
- load tạm thời chưa thấy ổn định, lúc nhanh lúc chậm, tôi gõ 15 phút được 40 từ :binhsua38:( trong khi speed được tầm 20 - 22)

với giá 0,7$/1k chắc ngồi gõ cả ngày.

Với tình hình hiện tại thì dự án này mới thử nghiệm, nên chưa thể thay thế được các dự án khác được, anh em khoan trông chờ vào dự án này để rồi chuốc lấy bực mình.

Bạn mới làm có 15 phút, và trong đúng thời điểm đang update hệ thống. thì không có gì là đúng rồi. tầm 1-2 tuần nữa thì mới ổn định được. và đây cũng là dự án nhỏ thôi không cần nhiều người tham gia. ai làm được bao nhiêu thì làm , cứ đủ minpay là tớ paid cho thôi :D

hi vọng là update dc hệ thống, load mượt hơn, với lại có 2 của sổ trên soft cho dễ, àh làm sao mà pause dc á... chứ đọc hướng dẫn k bít cách pause, ctrl+q thì tắt luôn mất, à với lại k có thể ghi nhớ id trên soft à :(

Mình đang làm cho dự án này, tuy mới nhưng tình hình load rất nhanh, chỉ cẩn 1 acc thôi cũng đánh k kịp tay. tỉ giá lại ổn định mà pay theo ngày. Đêm thì lại được tỉ giá cao hơn là $1.2/1k. Ngày nào mình cũng được pay đều đều. Các bạn mà làm chăm và nhanh thì cũng phải được $5-7/ngày. Mình vote cho dự án này

Bạn mới làm có 15 phút, và trong đúng thời điểm đang update hệ thống. thì không có gì là đúng rồi. tầm 1-2 tuần nữa thì mới ổn định được. và đây cũng là dự án nhỏ thôi không cần nhiều người tham gia. ai làm được bao nhiêu thì làm , cứ đủ minpay là tớ paid cho thôi :D
ko bikcon tueyn mem dem ko ban

Cho mình xin cách đăng kí với

đăng ký thế nào vậy mấy bạn?

xin cách đăng kí với :D ............

bó tay, giời thiệu cho đã cuối cùng chằng thấy chỗ nào để đăng ký, vậy giới thiệu làm gì

pm yahoo bac vodkaexpans.linkbuck

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,804
170,879
Latest member
khaidiengroup
Back