Request Đổi địa chỉ email trên WMZ ?

Cái ví Z của mình lúc trước dùng sdt cũ giờ sdt bị hủy do lâu rồi t ko dùng tới . giờ muốn thay lại số mới mà ko dc . làm đi làm lại bao nhiêu lần ko dc . có pro nào biết cách thay sdt mới giúp mình với ko ạ ? mấy số j j đó t ko nhớ :">

tiện đây bác linhdungvn cho hỏi change mail có nhất thiết phải cần xác thực bằng mail cũ k
Có 3 trường hợp:

+ Nếu cậu còn mail cũ thì nó sẽ gửi mã xác thực về mail cũ
+ Nếu không có mail cũ thì nó sẽ gửi về Phone.
+ Nếu không có phone nữa thì nó sẽ bắt nhập câu trả lời tương ứng với câu hỏi bí mật hoặc Favorite Number

Cái ví Z của mình lúc trước dùng sdt cũ giờ sdt bị hủy do lâu rồi t ko dùng tới . giờ muốn thay lại số mới mà ko dc . làm đi làm lại bao nhiêu lần ko dc . có pro nào biết cách thay sdt mới giúp mình với ko ạ ? mấy số j j đó t ko nhớ :">
Mình đang viết bài hướng dẫn change phone khi số phone cũ bị mất. Cậu đợi khoảng 15 phút nữa sẽ có hướng dẫn cho cậu :)

Tớ có viết xong rồi, nãy giờ trung gian nên hơi lâu :D

http://goo.gl/pXPBps

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,475
172,472
Latest member
kaquy1102
Back
Top Bottom