Dogecoin tăng mạnh, cụ vansutuyduyen vào phát cạc đi ạ

ok đúng rồi đó bác :D
Xóa tên giùm e comment trên với nha bác hehe

done !

Ko hiểu lắm nhưng anh phát gì thì ké với ?? đừng phát ghệ miền tây là dc em k chơi bđ

Ko hiểu lắm nhưng anh phát gì thì ké với ?? đừng phát ghệ miền tây là dc em k chơi bđ

Cô rủ tiểu cún vào ĐL gặp anh, anh phát trực tiếp cho 2 cô mỗi người 200 Triệu làm vốn :popo_big_smile:

Ok thì anh chuyển xèng cho mua vé bay vào

Cô rủ tiểu cún vào ĐL gặp anh, anh phát trực tiếp cho 2 cô mỗi người 200 Triệu làm vốn :popo_big_smile:

Ok thì anh chuyển xèng cho mua vé bay vào
Thôi cái này khó hơn là kiếm 400tr luôn đó anh.

Khớp rồi, bác về hưu mạnh khỏe :))

Năm nay chó sủa thật ấm lòng :popo_beauty:
Gặp người năm ấy thỏa ước mong :popo_smile:
Hồi âm đáp lễ cho mau chóng :popo_big_smile:
a ra dội nước hóa hư không :popo_ah:

Nghĩa cũ tình xưa duyên một đống :popo_choler:
Gặng hỏi đôi câu đã có chồng :popo_beat_brick:
Ơ kìa kệ mịa chuyện cuộc sống :popo_doubt:
Im nghe thân thể quyện bóng hồng :popo_still_dreaming:

:)) chúc mừng bác vansutuyduyen.
Mình là người pm inbox cho bác cách đây không lâu.
Sau đợt đó vô tình mình cũng theo đường trade, cũng ôm doge lúc nó 0.07, nhưng mà bán 1/2 lúc nó lên 0.13 rồi. Còn 1/2 hôm nay đã xả :))

Sao lại xả hết, mình vẫn kỳ vọng có ngày nó còn tăng nữa nên xả các mức khớp vẫn còn để dư lại 1 phần, cảm thấy hài lòng với những gì đã thu đc rồi, số còn lại lỡ như nó có bốc hơi cũng mạn nguyện :)

Vừa rồi mình may mắn còn hơn 12 triệu 7 chó và mấy ngày vừa qua mình đã khớp các số lượng đặt trên sàn binance như sau :

0.1234 khớp 1 triệu
0.2222 khớp 1 triệu
0.3456 khớp 5 triệu
0.4444 khớp lục quý lộc

Hiện tại vẫn đang còn dư 5.07 triệu CHÓ, số dư chó này + 3k Em Tê Háng từ giờ mình sẽ coi như lãng quên, tầm 5 - 10 năm nữa mới lục lại, vì với tổng số $ vừa xả hôm qua + các rổ khác hiện tại, mình tạm hài lòng. Và mong muốn luôn có sức khỏe và tùy tình huống sẽ góp 1 phần giúp ích cho những hoàn cảnh kém may mắn hơn. Và cho dù phần lãng quên này sau này có giảm về 0 mình cũng không tiếc :)

Có lẽ sau cmt này mình sẽ quy ẩn giang hồ, không xuất hiện thường xuyên ở 4r chém gió nữa, chúc all mọi người luôn có sức khỏe và gặt hái được những thành công nhất định và nên nhớ CHO ĐI ẮT SẼ ĐƯỢC NHẬN LẠI

3. Đừng đợi nhận từ ai đó rồi mới cho đi mà chính cho đi chúng ta mới được nhận lại (Nhận <--> Cho)

Chúng ta cho lúc này sẽ nhận lúc khác, cho người này nhận từ người khác, cho cái này sẽ được nhận cái khác. Vì vậy cứ cho đi càng nhiều, sẽ nhận càng nhiều. Đó chính là quy tắc gieo hạt.

more...

Chào thân ái và chúc sức khỏe all !!! :popo_smile::popo_smile::popo_smile::popo_smile::popo_smile::popo_smile::popo_smile::popo_smile::popo_smile:

Ơ định mệnh, lướt forum thấy cá Topic này, ghen cmn tị mấy ng yêu Dog :popo_angry: mình ăn thịt Dog nên đếch được lãi gì :popo_pudency:

Sao lại xả hết, mình vẫn kỳ vọng có ngày nó còn tăng nữa nên xả các mức khớp vẫn còn để dư lại 1 phần, cảm thấy hài lòng với những gì đã thu đc rồi, số còn lại lỡ như nó có bốc hơi cũng mạn nguyện :)

Vừa rồi mình may mắn còn hơn 12 triệu 7 chó và mấy ngày vừa qua mình đã khớp các số lượng đặt trên sàn binance như sau :

0.1234 khớp 1 triệu
0.2222 khớp 1 triệu
0.3456 khớp 5 triệu
0.4444 khớp lục quý lộc

Hiện tại vẫn đang còn dư 5.07 triệu CHÓ, số dư chó này + 3k Em Tê Háng từ giờ mình sẽ coi như lãng quên, tầm 5 - 10 năm nữa mới lục lại, vì với tổng số $ vừa xả hôm qua + các rổ khác hiện tại, mình tạm hài lòng. Và mong muốn luôn có sức khỏe và tùy tình huống sẽ góp 1 phần giúp ích cho những hoàn cảnh kém may mắn hơn. Và cho dù phần lãng quên này sau này có giảm về 0 mình cũng không tiếc :)

Có lẽ sau cmt này mình sẽ quy ẩn giang hồ, không xuất hiện thường xuyên ở 4r chém gió nữa, chúc all mọi người luôn có sức khỏe và gặt hái được những thành công nhất định và nên nhớ CHO ĐI ẮT SẼ ĐƯỢC NHẬN LẠI

Chào thân ái và chúc sức khỏe all !!! :popo_smile::popo_smile::popo_smile::popo_smile::popo_smile::popo_smile::popo_smile::popo_smile::popo_smile:

đại đại gia rồi bro o_O

Mình còn có 10 triệu thôi, xả 1 tr ở 0.1234 và 1 tr ở 0.2222 rồi, đang đặt tiếp 5 triệu ở 0.3456 khớp lệnh này xong mình sẽ quy ẩn giang hồ, bấy nhiêu đó vốn cũng đủ mình làm 1 số việc ở ngoài đời rồi, còn lại 5 triệu chó và 3k ETH thì sẽ chờ 5 năm sau xem thế nào :popo_smile:
3k ETH @@ giàu ú ụ

0.1234 khớp 1 triệu
0.2222 khớp 1 triệu
0.3456 khớp 5 triệu
0.4444 khớp lục quý lộc

Chúc bác sức khỏe! có điều kiện ghé Huế em mời bác 2 con "ghẹ"

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,050
169,428
Latest member
sonyArtidwy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week