Dogecoin tăng mạnh, cụ vansutuyduyen vào phát cạc đi ạ

Nãy giờ căn khớp tim muốn rớt ra ngoài, nãy giờ 3 đồng chí cũng canh me cùng mình xin phép tặng mỗi người 10.2 $ tượng trưng cho vui (con số có ý nghĩa với mình).

3 đồng chí để lại số U nhận qua PM nhé :)
thanks bác, em quên mật khẩu PM rồi,
Bác cho em đổi qua doge làm kỷ niệm cũng được :D
DL3rxJ52P2G26czJDKCHYFMuPk4jqhfutg

16.04.21 13:34TransferSent Payment: 10.2 USD to account U23212246 from U12614688. Batch: 385751089. Memo: mừng khớp CHÓ vansutuyduyen mmo4me.com
Mình đã nhận được. Vẫn nhớ đợt xịt quả livestream bác phát card mà đêm đấy ngủ ngon hẳn. Mong được như bác để cùng động viên ae có thái độ nghiêm túc hơn với MMO. :popo_big_smile:

thanks bác, em quên mật khẩu PM rồi,
Bác cho em đổi qua doge làm kỷ niệm cũng được :D
DL3rxJ52P2G26czJDKCHYFMuPk4jqhfutg

Mình chuyển số lượng coin cần bán lên sàn và đã vừa sell hết sạch, số còn lại ở ví lạnh mình hạn chế log ví lạnh chuyển lắm, cũng 1 phần không muốn lộ địa chỉ ví, bạn thông cảm :)

Mình đã chuyển MR cho bạn :)

Gút lắc

Mình chuyển số lượng coin cần bán lên sàn và đã vừa sell hết sạch, số còn lại ở ví lạnh mình hạn chế log ví lạnh chuyển lắm, cũng 1 phần không muốn lộ địa chỉ ví, bạn thông cảm :)

Mình đã chuyển MR cho bạn :)

Gút lắc
cảm ơn bác nhiều. Mong bác lâu lâu ghé MMO, có cơ hội lên Đà Lạt mong gặp bác

Sắp tới lên 1$ luôn quá
a sắp tới có xây biệt thự k ?

Không em, anh đi làm từ thiện mỗi ngày phát 200 - 600 tr thôi :popo_big_smile:

Nãy giờ căn khớp tim muốn rớt ra ngoài, nãy giờ 3 đồng chí cũng canh me cùng mình xin phép tặng mỗi người 10.2 $ tượng trưng cho vui (con số có ý nghĩa với mình).

tạch kèo thơm 10.2$, hic

Cảm ơn bác nhiều, lộc lá quá, cái này ko nhận ko đc. Mong 1 ngày đc như bác.
Nhưng mà e còn chưa hiểu số U là gì của sàn nào, chỉ biết USDT. Bác chỉ em với :D E mới biết chơi chỉ chơi sàn binance thôi.

Cảm ơn bác nhiều, lộc lá quá, cái này ko nhận ko đc. Mong 1 ngày đc như bác.
Nhưng mà e còn chưa hiểu số U là gì của sàn nào, chỉ biết USDT. Bác chỉ em với :D E mới biết chơi chỉ chơi sàn binance thôi.
E có địa chỉ usdt của binance chắc chuyển qua cũng đc nhỉ :D
0xfb943291b4985c3eab3d5029da7dea105089ee6a

Vừa check SĐT đuôi 024 của bạn có đề cập hôm inbox cho mình, thấy số đó có đang dùng MOMO *** đúng ko nhỉ ? nếu đúng bạn đang dùng thì mình quy đổi chuyển MOMO luôn cho nhé :)

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back