Dogecoin bị mất ?

Hôm nay mình cũng bị. Ngày thường thì fee có 1doge thôi hôm nay nó chơi 1000k doge fee 23doge. rút to thì nó bị đơ luôn. rút tầm 3k thì báo lỗi. sau lại k hiện số dư. bh hiện lại thì k gửi đi đc. k biết bị sao k

Hôm nay mình cũng bị. Ngày thường thì fee có 1doge thôi hôm nay nó chơi 1000k doge fee 23doge. rút to thì nó bị đơ luôn. rút tầm 3k thì báo lỗi. sau lại k hiện số dư. bh hiện lại thì k gửi đi đc. k biết bị sao k
Chắc k sao đâu, chờ thôi.

Hồi giờ không dùng doge ở thằng my.dogechain.info , thắc mắc sao mình nhận 31 doge nó hiện thế này ( ảnh 1) nhưng check ví lại ko có nhỉ, gửi đi cũng không được
View attachment 138319

View attachment 138320
Bác cũng chơi site universdoge đúng không. e nghi nhiều giao dịch quá nó bị. k chuyển đc đi đâu cả. vl thật

về mặt bản chất các coin đều do con người tạo ra , nên bảo mật của nó cũng sẽ bị phá hủy thôi , như bitcoin cũng vậy , chúng do con người tao ra nên chúng cũng có thể biến mất thôi , chỉ có bọn đứng phía sau là hốt bạc

n
về mặt bản chất các coin đều do con người tạo ra , nên bảo mật của nó cũng sẽ bị phá hủy thôi , như bitcoin cũng vậy , chúng do con người tao ra nên chúng cũng có thể biến mất thôi , chỉ có bọn đứng phía sau là hốt bạc
Bác nói gì vậy :v đâu dễ thế

n

Bác nói gì vậy :v đâu dễ thế
k có gì là k thể , nó là cái bẫy lớn thôi , bao nhiu người đâm đầu vào đều mất tiền , mấy người ăn đc

Bác ib em. xem còn rút đc k. e giúp cho.
giúp kiểu gì, cần đưa pass ko

Announcements

Forum statistics

Threads
418,578
170,668
Latest member
moviestowatchcli
Back
Top Bottom