Airdrop [DOGE] {Hot} DogeOIL đào coin tự động trên Web

có ai đăng rồi thì nhắc mình nha

• lần đầu đăng Mod thông cảm

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    1
  • Poll closed .

Nongdancute

Junior
Reactions
20
MR
0.000
  • DogeOIL là một Mỏ khai thác Dogecoin hàng đầu trong ngành.Khai thác với các thuật toán mới nhất cho phép tạo Dogecoin càng nhiều càng tốt.
    Giá của Dogecoin (DOGE) ở thời điểm hiện tại là $0.005233 USD
    Công việc cực kỳ đơn giản ;););););););)

Bước 1 : Các bạn vào đây tạo ví Doge https://my.dogechain.info/#/overview (điền mail, mật khẩu .Đăng nhập bằng cái đoạn code nó gửi về hoặc đăng nhập luôn cũng được) Copy lấy cái address ví của bạn

Bước 2 :rolleyes::rolleyes::rolleyes:: Mở trang này lên https://dogeoil.live/index.php?refer=101411 điền address ví của bạn vào và treo ở đó. EZ coin đang tự đào.

P/S : + Tối thiểu được rút khi có 10DOGE
    + Muốn tăng tốc đào thì bạn nên mời thêm ref hoặc mua thêm gói tăng tốc của họ. Hot Hot Hot ae chiến mạnh nào !!!
  • lần đầu lập topic có gì sai sót mong Mod và ae nhắc nhở , mọi người đừng chửi tội mình nhé^^:popo_ah::popo_ah::popo_ah::popo_ah::popo_ah::popo_beauty::popo_beauty::popo_beauty:

để thử xem, thank chủ thớt

lấy link ref ở đâu thế bạn

lấy link ref ở đâu thế bạn
bạn vào đây là có nhé. nhưng thật sự mình chưa hiểu sao là ref mà tốc độ có vẻ chưa tăng thì phải @@ . chắc link này chỉ để cho các thanh niên chiến nhiểu máy thôi. muốn chiến nhiều máy thì lập nhiều tài khoản ví rồi chạy ở các máy khác nhau nhé.

[Update] là các bạn tuyển ref thì được 20% gói tăng tốc mà họ mua thêm chứ không phải cứ có ref là được tăng tốc đâu nhé

như của mình 20 phút được có 0.05 DOGE

cũng tốn điện đấy :v

site notpay nhé
ai không tin thì cứ login địa chỉ này rút thử là biết
D5BqTcaYiu8Q8zuNmupBvegxYoaC37R12r

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,630
170,738
Latest member