SCAM Đoàn Quỳnh Trang 0181003444332 Scam btc-e code

Nhiều scam vậy, Mấy bác vốn to chung nhau mở 1 cái sàn exchange trao đổi BTC-E uy tín, lấy chỗ cho anh em đặt niềm tin, chứ trao đổi qua tin nhắn thế này, scam cũng nhiều.

Nhiều scam vậy, Mấy bác vốn to chung nhau mở 1 cái sàn exchange trao đổi BTC-E uy tín, lấy chỗ cho anh em đặt niềm tin, chứ trao đổi qua tin nhắn thế này, scam cũng nhiều.
sàn làm gì, đầy site ex đó, chú ý 1 tí thì Scam bằng niềm tin, cứ mắt nhắm mắt mở để gd làm gì rồi ăn cam, ngu nga ngu ngơ sàn cũng dính chứ ko phải ko, từng có 1 vụ đấy \

Thằng kia như con Heo mà có con vợ ngon nhỉ, với lại toàn đi ô tô cơ mà bựa vãi

Đúng rồi ạ chị vợ ib fb e ạ dạ e xin phép mai e up lên chị ấy đã xin lỗi và nhận bank buôn bán. Chông cũ chị lấy để đi scam

e chả tin :D, mà thôi lượn k nó truy ra e chém e chết
sàn làm gì, đầy site ex đó, chú ý 1 tí thì Scam bằng niềm tin, cứ mắt nhắm mắt mở để gd làm gì rồi ăn cam, ngu nga ngu ngơ sàn cũng dính chứ ko phải ko, từng có 1 vụ đấy \

Thằng kia như con Heo mà có con vợ ngon nhỉ, với lại toàn đi ô tô cơ mà bựa vãi

scam có tổ chức đó :)))
con vợ kêu đã li dị mà 10p sau khi lộ fb thì cả fb con vợ lẫn fb thằng em vợ đều ẩn info đi =)))

Xin lỗi trước, nói có khi không phải nhìn avatar của bạn giống cô vợ Trang Doan thế. ^_^

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom